Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muswada wa mashirika ya hifadhi za jamii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King Kong III, Apr 16, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wadau nani mwenye highlights hatujuze vitu vya msingi vinavyotaka kuwekwa kwenye hyo sheria ya mifuko ya hifadhi za jamii.

    •Nasikia mafao hayatakiwi kuzidi wiki mbili mtu akistahafu na ikizidi watatozwa fine hayo mashirika
    •Nasikia pia watapunguza baadhi ya viambatanisho visivyokua vya msingi kupunguza mlolongo mf barua ya ajira nk

    Nawasilisha.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Nitawaelewa kama watafanya mifuko yote iwe sawa,
    yaani wastaafu wote wawe na hesabu zinazolingana kutoka mifuko yote.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Yap nasikia kuna Regulator ndio atakayesimamia mifuko yote na tozo zote zitakuwa sawa kwa mifuko yote,kwa mtu aliyeniambia kama itakua hivi basi itakuwa nzuri sasa sijui hyo sheria itaanza kufanya kazi lini.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Haya wadau kiukweli kuzuia fao la kujitoa halikuwepo kwenye muswada,ila walilembesha sana hili wananchi waone SSRA ni nzuri,nshakumbuka nilisikiliza lkn sijaona sehemu yeyote walidiscuss swala la kuzuia full usanii ulitumika.
     
Loading...