Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mussa banzi ovyo!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by minda, Aug 11, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nakiri huyu jamaa ni mwandishi mzuri wa filamu lakini natamka rasmi kuigiza jamaa hawezi kabisa na aache kabisa kuigiza abaki tu na kazi ya uandishi wa filamu za kibongo.

    hivi karibuni niliangalia part 1,2, & 3 ya filamu ambayo yeye mwenyewe ameiandika na kuicheza kama muigizaji mkuu, yaani mr banzi aliyekwenda mjini na kuwakana wazazi wake kabla ya kuokolewa na mchumba wake wa zamani.

    ni kichekesho; jamaa hana mvuto wa kuigiza- broken english kama kawa, mwanzo mpaka mwisho(masaa 4) filamu imeigizwa kwenye jumba moja; jamaa kauza sura ile mbaya, mapozi ya kishamba, kanyoa panki ya 1990s, kwa kifupi sura kauza na mademu wengi watampigia...lakini kazi hiyo ni ovyooo...

    my take;
    huyu jamaa aachane kabisa na kuigiza kwani hana mvuto kabisa na ataharibu hadhi ya tasnia ya filamu za bongo ambayo tayari imepandishwa chati na waigizaji wenye mvuto na wanaokubalika kama
    kanumba
    ray
    mainda
    johari
    norah
    richy
    jb
    ndauka
    wolper
    tues
    na wengineo kibao wenye mvuto.
     
  2. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe umetumwa na hao akina kayumba,tunakujua tuu
     
  3. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mimi naona binadamu tunatofautiana katika kutathmini na mitazamo.mimi namwona ni muigizaji mzuri sana na anajua kuvaa uhusika kwa mfano ile filamu yake ya unbroken promise,amevaa uhusika vizuri sana,alikuwa anaigiza km mwanaume anaetegemea mali za mwanamke..a.k.a mariooo na kamudu kwa mtazamo wangu!
     
  4. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ....kazi kwenu na filamu zenu za kibongo!!!
     
  5. minda

    minda JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    usikate tamaa; tuwasaidie hawa jamaa mambo yao yalingane na viwango vya kimataifa.
    inaonekana wewe nolliwood, holywood na bollywwood tu...


    huyo Kayumba wala hata simfahamu; nilipata kumsikia kwenye hakielimu na sasa hapatikani...
    ni mawazo yangu tu wala sikutumwa na mtu yeyote hivyo usijali.
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    hajui kuigiza hata kidogo,ila utunzi wake ni upo juu mno.siku nilipokuja kuona film aloigiza,nikasema hee huyo ndio mussa banzi mwenyewe.ku act ni zero
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhh
     
Loading...