Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Music: Anita by Matonya ft JD

Discussion in 'Entertainment' started by Maxence Melo, Apr 14, 2008.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Apr 14, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
  2. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2008
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aniita aaa,
    Anita wangu uuu,
    leleliele leee,
    eh sukuma sukuma,
    ili siku ziendee,
    urudi nyumbani,
    tuishi pamoja.

    Matonya:
    Nasikia mazoea yanatabu,
    leo ndio naaminiii,
    Tangu uondoke Anita raha nakosa mimi,
    Ukumbuka tulilishana yamini,
    kwamba mimi na wewe
    maisha milele mpaka nafukiwa chini,
    Ni mawazo yanautesa moyo wangu,
    Anita nieleweee,
    Natamani uyajue iliii unilinde mimi,
    Sijajua uliwaza nini kuwa mbali na mimi,
    Hata hilo nilijue ili nisaishe mimi,
    Kama ni maradhiii, mimi ndio wako nakitari,
    Unambie mapema ili dawa yake niijueee,
    Kama ni waradhii iiiiiie.


    Anitaaaaa
    Aniita aaa,
    Anita wangu uuu,
    leleliele leee,
    eh sukuma sukuma,
    ili siku ziendee,
    urudi nyumbani,
    tuishi pamoja.

    Jay dee.

    Unajue nilikupenda zaidiiii,
    ila ya dunia weee, yalikuzidiii,
    Nilitamani kuwa nawe zaidiii,
    kuliko yoyoteee, unaemzanii,
    siku zote upo safarini, kuniacha mimi mpekwee,mimi nilikupenda sana wewe mpenzi,
    Je kweli unataka kunienziiiiiiii, au unataka kunitia maaaashaakani.

    Matonya:

    Siku zote nipo kama chizi, njiani naongea, hiyo yote sababu yako anita kilio pokeaa,
    chifu na majirani mtaani wanakuulizia,
    sina la kuwajibu nabaki kama chichi najililia,
    Waliniambia nikuache wewe, ili mimi niishi mwenyewe,
    Masikio nikaziiba, vipi niishi bila wewe,
    Wakasema hutonisamini, wala haikuniingia akilini,Gozi, gita wakapiga jua wewe ndio wamaishani,
    Anita wewe umeumbika mama, kila upitapo nyuma malawama, sijiwezi mtoto wa kitanga, kwako taabani nimeshamwaga manyanga.

    Anita wewe umeumbika mama, kila upitapo nyuma malawama, sijiwezi mtoto wa kitanga, kwako taabaniiiiiii.

    Aniita aaa,
    Anita wangu uuu,
    leleliele leee,
    eh sukuma sukuma,
    ili siku ziendee,
    urudi nyumbani,
    tuishi pamoja.
     
  3. G

    Geeque JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
  4. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tonya yupo juu jamani,pembeni namuona mr blue basi kazi imeisha.naomba hawa jamaa wafanye collabo moja,50 akitua TZ naomba muombe ft,inakuwa kama ridin' ya Joe na G Unit vle
     
  5. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2008
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    marlaw is the best, the guy got talent, napenda melody za nyimbo zake always wicked!
     
  6. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #6
    Apr 16, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele, kwa kusiliza na kuangalia shooting zao kweli kabisa wanafanya kazi nzuri. Ila mi nina maoni yafuatayo....
    1. Wajitahidi sana kuwa kama wao (computerized voice) sio ya kutegemea sana maana siku ukihudhuria show zao nakwambia utachoka kusikia msanii alivyo na sauti tofauti na vile wamsikia kwa cd
    2. Wajaribu kutunga nyimbo zenye mtazamo wa kimataifa, 4get about English maana kuna nchi zingine kiingeleza hawazungumzi ila nyimbo zao zina kubalika sana pahala pengi duniani
    3. Wasanii wetu wengi hawasomi jamani, na ndo maana tungo ni mgogoro, wasome shule angalau form six na kisha waende kwenye vyuo husika vya mziki kama vile bwaga moyo badala ya kukimbilia kunua baloon kwa hela yote ya album ya kwanza. Na uhakika kabisa msanii mwenye elimu musiki, anauwezo wa kutumia japo kifaa kimoja cha muziki.
    4. Wakitaka kujulina/kuuza kazi zao sehemu za nje watafute wasanii wa maeneo hayo na kufanya nao kazi (colabo) ila waheshimu sana makubaliano baina yao
    5. Mwisho naomba wasanii muwe n aheshima na kazi yenu, hakuna anae ona muziki ni uhuni isipokuwa ninyi ndo mnatoa picha potofu ya usanii.

    Haya ni mawazo tu.....

    Kwa kheri kwa sasa!

     
Loading...