Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Musa Mkanga anaongea kupitia radio moja hapa Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pendael laizer, Apr 14, 2012.

  1. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Musa mkanga ambaye ni mmoja kati ya wale waliofungua kesi kupinga lema kushinda uchaguzi jimbo la Arusha mjini. Jamaa anafafanua jinsi alivyoshinda kesi na furaha aliyonayo kushinda kesi yake.
     
  2. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa anasema wapiga kura walikuwa zaidi ya laki moja lakini walio piga kura ni elf tisini tu na anasema waliobaki wamekataa kupiga kura kutokana na matusi ya lema
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,362
    Trophy Points: 280
    Asubiri maamuzi ya court of appeal ndio atakapo jua anafurahi au analia kwa kulipishwa gharama za kesi
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,248
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    an enemy of society.
     
  5. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anasema mkutano wa chadema ule mkubwa ambao ulifanyika hapa Arusha baada ya lema kung'olewa yeye nwenyewe alikuwapo na wanachama wa ccm waliongeza idadi ya watu pale.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu grama za kesi zina ni kodi ya walala hoi kwani wanalipiwa na chama yaani CCM kwa tamko la Makamba...
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi kwenye Nyekundu.....
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    basi hao wanachama hawana mapenzi ya dhati na ccm
     
  9. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amesema pia kuwa uchaguzi ukirudiwa ni lazma ccm washinde maana wana historia hiyo mwaka 95
     
  10. ZigiZaga

    ZigiZaga JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    mwambie asfanye kazi kwa kurejea historia ktk dunia ya sasa,aulize cuf igunga na mtaji wao.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sio igunga tu,waangalie na arumeru na mtaji wao wa kura 32,000
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Siasa za leo ni very sayantifiki siasa
     
  13. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    mhhh kazi kweli kweli!
     
  14. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pia alisema kuwa yeye hakutumwa na mtu yeyote yeye kafungua kesi kama mpiga kura kupinga ushindi ambao lema aliupata. Na anasema kuwa laiti lema hakuu mchafua Batlida basi wao wangeshinda na amesema uchaguzi ukirudiwa lazma washinde
     
  15. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkangaa kaniudhi sana manake anaongea kama anatapika
     
  16. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    radio gani frequency ngapi ili tutune
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa ningekuwa na uwezo ningempoteza mazima
     
  18. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anadanganya hawezi kuwepo kwenye kikundi cha watu watano hapa arusha na yeye anajua hilo! Angekuwepo siku hiyo huenda chadema tungekuwa na kesi nyingine leo, kwahiyo wasiwasi wako ni sahihi
     
  19. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hiyo radio ina namba za simu?? Au ni kama Clouds fm watu wanaongea pumba halafu hawaruhusu simu??
     
  20. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asubiri rufaa aone asifikiri ni yule jaji wa upe.ajiandae kuuza nyumba alipe gharama za kesi.
     
Loading...