Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu Ibariki Rwanda Mungu ibariki Kiyovu

Discussion in 'Sports' started by dubu, Mar 4, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Naamini Kiyovu kimekuja kuchukua point zake tatu muhimu. Hakika leo kiyovu kitatutoa kimasomaso. Mimi nakitakia kiyovu ushindi mwema wa magoli 3 bila. Bila shaka sasa hivi simba kiroho kinadunda. crushwise na wengine aina yake karibuni sana uwanjani muone jinsi kiyovu kinavyo ondoka na point tatu.
     
  2. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kweli wewe si m-bongo, swahili yako ni tosha kukufafanua ni nani wewe.
    By the way, wabongo tumeanza kubadilika huwa hatuombeani dua za hivyo. Unahaki ya kushabikia nchi yako kama ufanyavyo, mimi ni mwanachama wa Yanga na naisapoti SIMBA ishinde leo kwa heshima ya taifa langu.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    acha kuloga ndugu yangu
     
  4. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah!!!!!!!!!!! utashangaa wewe na roho yako wakati WATZ, wanabeba point zote tatu
     
  5. d

    dandabo JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    nyie nani kawaambia kuna pointi 3 leo? Hizi mechi ni mtoano, pointi hazipo bali goal difference pekee ndo itafanya timu moja kufuzu. Kama timu zikiwa sawa kwa magoli basi away goals zitaamua timu gani imefuzu.
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    wewe kweli ni ki-dubu.
     
  7. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kama wewe ulivyooooo eeehhhh
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    simba mnalo leo. hahahaaaa....!!!m lakini kumbukeni ntawapeni updates bila upendeleo. ki-yovu kikishindwa au kushindwa poa tu. lakini kumbukeni simba mliishangilia zamalek so hainikatazi kuishangilia kiavu.
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hahahaaaa...!!!. usiogope ndugu yangu. ile juzi ulivaa jezi ya zamalek umesahahu? mkuki kwa nguruwe. leo kiyovu imekuja sasa. Mtaikana simba.
     
  10. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    SIMBA daima MBELE....
     
Loading...