Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu amesikia Kilio cha watu wa Mabogini Moshi Vijijini-Chami nje

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwawa, May 10, 2012.

  1. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tangia Cyril chami awe Mbunge wa Moshi vijijini kwa makusudi ameamua kuligawa jimbo hilo na kushughulika na sehemu ya Milimani ya jimbo hilo na kusahau kabisa ukanda wa chini ikiwamo kata ya mabogini na zile zote zilizo kwenye ukanda wa tambarare.

    Ukanda huu unakabiliwa na tatizo kubwa la ubovu wa barabara, maji, na huduma za afya. Chami amewahi kukaririwa akisema hahitaji ukanda huu kwani hana wapiga kura.

    Watu hawa wamekuwa wakimwombea ampoteze uwaziri ambao ulikuwa ukimpa kiburi na dharau.

    Kwa muda huu anaweza kukumbuka shuka.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Waziri asiyejua wajibu wake kama chami ni mpumbavu kweli!
    Analialia eti amepigwa chini kwa kosa lisilomhusu changudoa we!
    Nina hasira na wapuuzi mimi!
    Kama kosa si lake kwanini hakumwajibisha aliyefanya kosa na wakati ye ndo mkuu mwenyewe?

    Moshi vijijini kwa chadema 2015 mbali
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Duh!? Taratibu Mkuu. Umesahau kama kuna ban!?
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini jimbo litaondoka 2015 tunataka upande ule wawachaga tumalizie majimbo ma wili yaliyobaki mikononi mwa ccm jimbo la moshi vijijini la chami na jimbo la siha la Agrey mwanri. Tuwaache wapare wakiendelea kuwabeba ccm.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kweli mtu kama Chami yule ni zigo tu katika jamii ya Watanzania.

    MUNGU amewajibu Wanamabogini kwa maombi yao.
     
  6. m

    maramojatu Senior Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Upareni pia majimbo ya same yanaenda chadema sijawa na uhakika na mwanga.
     
Loading...