Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimu kwa wanadom sec school

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kurunzi, Aug 20, 2011.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Napenda kuwakaribisha wale wote waliosoma Dom sec kwenye sherehe ya mwaka ya wanadomsec itakayofanyika leo 20/08 Mbalamwezi Beach kuanzi 5 asubh mpaka tee, vinywaji na misosi kila mtu atajitegemea.

    Pamoja na mambo yote tutajadiliana mstakabali wa shule yetu na mchakato wa kuanzisha umoja wa wanadomsec unakaribishwa sana.
     
Loading...