Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimu kusali kabla nna baada ya tln

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 20, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kama unavyokumbuka kusali wakatyi wa kuamka na kulala wakati wa kula chakula je si vyema tukakumbuka kusali wakati tukimega mkate...huu ambo bwana ametuandalia wanandoa...kama mjuavyo yapo mapepo yanayoingia wakati mkiwa kwenye mapenzi wengine wanachelewa wanawahi wewngine aisimami nyingine zinasinyaa na zingine zinapiga makelele ya majina y watu waliowapitia haya yotee ni mapepo yanaitaji maombi ukiwa unataka furaha na amani jaribu kusali ukiwa unaanza na mkimaliza wote mkumbuke kushukuru muone starehe yake...
    nawatakia
    TLN
    JEMA
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    :yuck::yuck::yuck::yuck: Doooooooooo! Haikati stimu hiyo?
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kama unakula tunda la kuiba stimu lazima ikate.
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    PDidy unaanzaje kusali wakati jogoo yuko "Kokolikoooooooooooooooooooo" :yuck::yuck::yuck::yuck::yuck:
     
  5. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    practically sioni hili,lol labda kimoyo moyo....
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i cant imagine starting,...'ooh holy father, please bless this action that we are about to do, may you increase the flavor so that each of us gets satisfied and cum like volcano eruption' ...amen lol.
     
  7. d

    damn JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mhhhhhh, and if it is not your man or woman, unaiba, unazini, do you even dare mentioning 'Holy Father'?
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Tunakushukuru Baba Muumba mbingu na nchi,
    Kwa kuwa mambo haya uliwaficha watoto wadogo ukatufunulia watu wazima,
    Nakushukuru kwa kunipa huyu mtu mke hapa pembeni yangu,
    Nashukuru kwa kumpatia asali tamu ambayo ntaenda kuionja muda si mrefu,
    Naomba umbariki ili awe mchoyo, asiwape wengine ila mimi tu,
    Nakuomba baba utuepushe na magonjwa ya presha ambayo huua watu wakati wakifanya jambo hili,
    Kama itakupendeza tunaomba kitakachotokea baada ya tendo hili iwe furaha yetu,
    Tunaomba hayo yooote kwa njia ya.............


    Haya we mama matesha................ saula viwalo halafu ukuje hapa nikudenge!
    Then mnamegana huku mkishuhudiwa na Roho wa Mungu,

    Ole wako mtoto wa watu apige makelele
    Ole wako umnyonye mtoto wa watu sehemu ya kulia chakula,
    Ole wako umnyonye mtoto wa tatu sehemu ya kutolea haja ndogo ( na kubwa ofkozi)
    God forbid!....... and he is watching!.......... Msije mkasema sijawaonya.
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    na kati kati ya chakula huwa watu wanpenda kuweka...karibu USHIRIKIANE nasi...! :lol: :becky:
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    god forbid!
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    JF haiishi vituko.......kinaisha hiki kinaanza hiki.................Nimecheka sana hapa...........dah
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Hapa linazungumziwa tendo la NDOA. Siyo tendo la UZINZI>>>>>
     
  13. M

    Myamba Senior Member

    #13
    May 21, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maandiko yanasema 'Mshukuruni BWANA katika kila jambo'. Hivyo ni vyema kuanza na maombi na kumaliza na maombi, japo wengi wataona kama hili haliwezekani. Pia maandiko yanasema 'Nayaweza mambo yote katika yeye anitiaye nguvu'.
     
  14. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    du, binamu hapa umeua hata walokole hawasali hivyo.
     
  15. M

    Myamba Senior Member

    #15
    May 21, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanini uibe na kuzini? Hayo ni kinyume cha maandiko pale yaliposema, USIIBE, USIZINI. Period.
     
  16. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona tukiwa na matatizo tunakimbilia kusali? Kwa nini hapa kabla/baada ya hilo tendo tusimshukuru MUUMBA.. Maana hilo tendo limebarikiwa na Bwana na ni Ibada kwa wana ndoa tu.
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Mimi ndimi mtumishi wake Bwana.
    Nitendee kama ulivyonena.

    Binamu unataka kunambia muzee yako inakuparamia tu bila kuomba kibali kwanza?
    Tubu na ungama dhambi zako, maana hayo ni machukizo machoni pake.
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    YEP TENDO LA NDOA ni IBADA KWA WANANDOA
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Kwa sisi wakatoliki waaminifu na watiifu tunapaswa kusali kabla ya kupata sakramenti yoyote ile
    Na sakramenti ziko saba
    NDOA ni mojawapo ya sakramenti hizo.
    Afanyaye tendo la ndoa kabla hajasali hakika anatenda dhambi.
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nakwenda kufanya kitubio kwa Baba Paroko!

    "Baba Paroko nimetenda dhambi; tulikuwa tunanyonyana na mwenza na baadaye nikajikuta nimeshatumbukiza; nikasahau kusali!"
     
Loading...