Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimu kuiona hii kwa wanaume/wanawake tu!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mzambia, Mar 15, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani samahanini wanajf hivi huwa najiuliza kama mwanaume kuwa ugonjwa wa kisukari ukikupata mwanaume mambo huwa hayaendi (jogoo inawezekana akawa hapandi mtungi) na kufanya sex kiujumla inakuwa ni ishu kwa sababu jogoo kuwika ni9 ishu hasa ukizingatia kuwa jogoo mpaka awike inabidi msukumo wa damu uwe mkubwa kuelekea kwenye sex organs au mpaka upigwe insulin injection.

    Kiujumla heshima ya ndoa inakuwa haipo nyumbani kisa baba hatekelezi majukumu yake ya tendo la ndoa.

    Sasa nauliza hivi ugonjwa wa kisukari ukiwakuta kinamama na wenyewe mambo yanakuwa hivyo hivyo tu au ni kwa wanaume?
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ulibwino, mkalamba? peleka jf doctor mkuu watakujibu..:juggle:
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    walioenda kwa babu na kunywa juice wanafurahi jinsi ndoa zilivyoimalika.......nenda kwa babu....
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa wanawake sielewi lakini naweza kuongelea kuhusu wanaume wenye kisukari,mimi nimekuwa na kisukari kwa miaka 13 kama ukifata masharti hiyo athari haitakwepo.Unatakiwa kufata masharti ya kula matunda na mbogamboga kwa wingi,kunywa maji mengi,acha kutumia soda na pombe zenye sukari(bia 2-3 kama Serengeti au pombe kali mara 1-2 kwa wiki haina madhara)kupunguza sio kuacha vyakula vya wanga,vyakula vya protini kama mayai,nyama,maharage na maziwa ule mara kwa mara,ufanye mazoezi,ulale mapema na mwisho umeze dawa kwa wakati baada ya kula sio kabla.
    Kama una uwezo nunua mashine ya kupima glucose na kujipima kwa uchache mara 2 kwa wiki ukiamka na masaa 2 baada ya mlo,mashine hizi ni elfu 45 tu.
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwakuwa inahusu mahusiano ya mke/mume hapa panafaa.
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Elia hiyo ndo lugha gani tena?? Watuchanganya ujue
     
  7. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata mimi kwa wakina mama sijui inakuwaje.
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jibu umeshajipa mwenyewe hapo...ni kweli ili jogoo liwike, lazima mwanaume apate ashki, halafu anamwaga hormones ambazo zinaongeza msukumo wa damu kwenda kwa jogoo, na hapo ndipo atawika. Kwa wagonjwa wa kisukari hili linakuwa linapunguzwa ufanisi na hivyo kuwika kunakuwa na mushkeli kidogo (NB: Sio wagonjwa wa sukari wote).

    Kwa wanawake mechanism ni tofauti, haitaji msukumo wa damu na hivyo...hata akiwa na kisukari bado anaenjoy mchezo kama kawaida!
     
  9. m

    mzambia JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na ni kweli babu wa loliondo anarudisha heshima nyumbani?
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Jamani Mzambia umeniacha hoi na kichwa
    cha hii thread ...
    Kwa wanaume/wanawake tu
    Kwani kuna nani tena dear?
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni mbinu ya kuvuta watu ni kama wanaoandika 'usisome hii' angalia watu watavyomiminika.
     
  12. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good sound advice mkuu!!
    Na kwa wale ambao hawakuweza ku-manage diabetes mpaka kufikia kwamba hili tatizo limekua chronic basi dawa kama Viagra na nyengine ndio zinasaidia, lakini bado inabidi wamwone daktari, kufanyiwa vipimo vingine then kuandikiwa dawa hii!!
     
  13. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nenda kwa bab huku kwetu kisukari kpo kubakia historia
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kitu cha kwanza ukishajuwa una diabetes ni kuikubali hali hii na kufata masharti ambayo watu wengi hawayafati na baadae kupata matatizo ya macho,figo,ukosefu wa nguvu za kiume na kadhalika.Mimi baada ya kujihisi kuchoka kila mara,kukojoa sana na kusikia kiu kila wakati 1998 nilipimwa na kugundulika na diabetes,nilikutana na babu wa miaka 78 ambaye aliishi na kisukari kwa miaka 42 na huwezi amini ana afya nzuri.Ushauri wake ndio nimeuandika hapa juu,umenisaidia sana na tusisahau kumshukuru MUNGU.
     
  15. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuzingatia masharti ni muhimu ila sababu Babu yupo ni kuwahi mapema na utaratibu umeboreshwa kwa hiyo itakuwa rahisi kupata huduma na heshima itarudi,wanawake uvumilivu unatakiwa manpokuwa katika kipindi hiki ambacho kupatikana kwa tiba kumeifanya kuwa ya mpito
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa sijawahi kukuona Mrembo una hasira, leo ndio nimejionea
    Mpaka nimeogopa kuku-quote pamoja na mabuti yangu . . lol:lol:
     
  17. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tusipoteze muda kutafuta dada au ushauri, we kama unakisukari wahi loliondo fasta na ie historia
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Pole kwa kuugua kisukari kwa kipindi kirefu kiasi hicho! Ok, ukipenda njoo kwa babu Loliondo tatizo linaweza kupungua kama si kwisha.
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Heshima inarejea, jaramba kama kawaida! Nenda ufanyiwe maombi.
     
  20. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Semenya
     
Loading...