Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimu hii!! Tafadhali soma!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Jun 11, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    [TABLE]
    [TR]
    [TD] [TABLE]
    [TR]
    [TD] [TABLE]
    [TR]
    [TD] [TABLE]
    [TR]
    [TD] [TABLE]
    [TR]
    [TD] [TABLE]
    [TR]
    [TD][COLOR=#8000FF][FONT=verdana, helvetica, sans-serif]Dear all,[/COLOR]

    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif]Infact kama upo barabarani make sure your windows are up and you don't take anything from traffic lights.

    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif]


    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif]TRUE STORY:


    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif]Kuna jamaa yangu kama wiki mbili zilizopita, alikuwa anatoka kupata moja mbili kutoka baa moja inayojulikana kama Blackpoint iliyopo mjini kati muda wa saa moja hivi jioni, akaja kijana mmoja alionekana anashida sana ya kutaka kusaidiwa nauli, rafiki yangu akawa msamalia mwema akachomoa noti ya 1000 na kumpatia kijana, rafiki yangu alipokosea ni kumuuliza kijana kwani unaelekea mitaa ya wapi? Kijana akasema anaelekea kimara, jamaa akasema basi twende nitakuacha manzese maana mimi naelekea Sinza, My friend says the guy dressed very smart and he was looking as a graduate who is for that day alikwama kweli nauli, and you cant even think if he is a criminal.


    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif]


    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif]They started a journey from Posta via Jangwani, alipofika jangwani anasema aliaanza kujisikia kizunguzungu na kichefuchefu na kulikuwa na foleni kali sana . Akaamua alipofika magomeni achepuke kushoto ili apate pumzi kidogo nje, then he did not remember what went on until he found himself hospitali muhimbili akiwa hajitambui na wala hajui gari yake ipo wapi (he was driving a MarkX), na yeye mwenyewe akiwa bado na mawenge.


    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif]


    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif]Jamani zikumbukeni namba za wenzi wenu kichwani, usiku huo mnamo saa saba za usiku alipopata fahamu vizuri alikumbuka namba ya mke wake, akampigia na akaja hapo hospitali. Gari yake iliyokuwa na vitu vyake kama Laptop, bank cards, simu etc havijaonekana mpaka tunavyoongea leo.


    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif]


    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif]Madaktari wanasema, alivuta sumu, sasa swali ni je kwa nini Yule kijana hakudhurika na hiyo sumu hiyo kwa kuwa walikuwa naye mpaka magomeni alipoanza kujisikia vibaya? Au ni wimbi la vijana ambao wanakuwa wanakufuatilia na mmoja wao anajitoa muhanga wa kuvuta sumu hiyo na wengine wanakuwa wanakufuatilia kwa nyuma, na wakishakukamata wanakutupa na kumuokoa mwenzao, which I think it is possible. Jamani kuweni makini kwa kila unachokubali kukifanya. Maisha ni magumu na wezi wanakuja na kila aina ya mbinu za kuwaibia watu. Na kwa jinisi nilivyodadisi hawa wezi wanakuwa wanakujua unaishi maeneo yapi, kwa maana jibu la kijana huyo la kutaja direction anayoelekea huyo jamaa yangu is something to doubt. My Friend is fine kiafya but lost important documents including a car Subject: WIZI WA KUPULIZIA DAWA ZA KULEVYA KWENYE VIPEPERUSHI JIJINI DAR ES SALAAM Ndugu wapendwa Kufuatia ugumu wa maisha, kunawizi umeingia Dar es salaam na inawezekana ukasambaa hata kwenye miji mingine mikubwa. Wizi huo uko hivi


    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif]1. Unaweza kupewa kipeperushi ambacho kimepuliziwa dawa na baada ya kupokea aliyekupatia ambaye anajifanya anauza bidhaa anazozitangaza kwenye kipeperushi hicho anakufwatilia kwa nyuma na gari nyingine na kukupora kila kizu baada ya wewe kupoteza fahamu.


    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif] AU


    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif] [/FONT]

    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif]2. Ukiwa unaendesha gari vijana wanakufwata na kukushitua kuwa gari inawaka moto then utafungua dirisha kutaka kuona na pengine kusimama. Watakwambia hakuna kitu vijana wanakudanganya hao. Ndani ya muda huo mfupi kwa namna ya ajabu ukifungua tu dirisha wanakupulizia madawa yenye radha na harufu kama pipi tamuu na kukufuatilia kwa matumaini kwamba utapoteza fahamu na wao kukunyanganya mali zako including kupora baadhi ya vitu kwenye gari. [/FONT]

    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif] [/FONT]

    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif]HIVYO KUWENI MAKINI UNAPOENDESHA GARI USIFUNGUE VIOO WALA KUPOKEA KIPEPERUSHI AU KUNUNUA NUNUA HOVYO CHOCHOTE KWENYE HIZO FOLENI ZA DAR . PIA WANAFANYA HUO UCHAKACHUZI WA FAHAMU HASA MAENEO YA PETROSTATION NA MAENEO YA MAEGESHO YA MAGARI KAMA MLIMANI CITY . [/FONT]

    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif] [/FONT]

    [FONT=verdana, helvetica, sans-serif]MWAMBIE NA MWINGINE.
    [/FONT][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/FONT][/FONT][/FONT]
    [/FONT][/FONT]​
    [/FONT]
    [/FONT][/FONT][/FONT]


















    [/FONT]
    [/FONT][/FONT]
    [/FONT]
     
  2. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,913
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mkuu tunashukuru sana kwa kutujulisha.
    Kweli hii ni muhimu sana kujua.
     
  3. N

    Ntu JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 474
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Duh! Thanx brother for the Info.
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ubarikiw aisee lkn jamani usipotoa lift unaonekana unaringa ukitoa unaibiwa sasa ltufanyeje? mm ndo maana naona best option wacha waseme tu stail yangu ni ya don't see me.
     
  5. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujumbe umefika!
     
  6. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuuuuuh!
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa taarifa hii Kakakiiza.

    Lakini huruma nayo ni mbaya,umempa nauli bado na lifti?
    Kwa hapo bado ninaweza kusema WEMA USIZI UWEZO,na ndio faida yake.
     
  8. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawa Jamaa wangeweza kutumia akili zao hizi zinazowawezesha kila siku kuja na mbinu mpya ya kutuibia,kufanya shughuli zenye manufaa kwa Taifa nina uhakika Inflation rate isingekuwa inapanda namna hii.
    By the way kwanini wasiende kuuza haya madawa yao ya usingizi kwa Ma'dentist?
     
  9. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ni hatari sana siku hizi!!
     
  10. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,994
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Ubalikiwe Sana.
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Thanx mkuu!
     
  12. N

    Nalonga Senior Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    si mbaya ukitoa lifti kwa unaowafahamu mkuu.
     
  13. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Utundu wote huu na ujanja ujanja chanzo ni magamba kama ulivyofanya kwenye minara pacha na ile Epa.
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa mkù,ubarikiwe sana!
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sometimes ni bora kuwa mkax tuu kutoa toa misaada ambayo hukupangilia huwa inacost.
     
  16. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    dah..dawa yake ni kuwa kaksi tu, maana dunia kushney.
     
  17. n

    ngako Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx kwa taarifa,dunia finito hii!
     
  18. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Wengine wanakuja kama wauza pafumu na kujifanya wanauza pafyumu, halafu anakuambia test halufu, then anakupulizia unasinzia, anaondoka na gari

     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    Heri uonekane unaringa kuliko kuhatarisha uhai wako na kupoteza mali zako....
    Dunia haiaminiki kabisa siku hizi,,,


     
  20. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....Najaribu kukumbuka mara ya kwanza nilipoisoma hii ndani ya JF ilikuwa lini vile? Two or Three years back?????:confused2:
     
Loading...