Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhasso

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bryson Mbeula, Oct 6, 2011.

  1. B

    Bryson Mbeula Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    MUHASSO ni chama cha wanafunzi wa chuo kikuu cha afya na sayansi shirikishi cha Muhimbili, wanajamii wenzangu nadhani wote mnakumbuka kuwa chama hiki kilifutwa na utawala wa MUHAS kibabe tu na baadhi viongozi wa serikali ya wanafunzi wana kesi adi sasa! Shule ni tar 10 oct. afu registration, accomodation n.k ni issues ambazo utawala wa MUHAS huwa unasuasua! hebu tuone kama MUHAS bila MUHASSO inawezekana.! Karibuni first year apa MUHIMBILI UNIVERSITY OF HYPERTENSION AND ASSOCIATED STRESSES (MUHAS). Kwa mfumo huu wa elimu tz 2nafukuza jet kwa mguu, maendeleo ni baadae sana!
     
  2. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    MUHAS-Muhimbili University of Hypoz And Supplementaries!
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Poleni.
     
Loading...