Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mugabe kufa na kufufuka

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sakapal, Feb 29, 2012.

  1. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu mugabe kumdhihaki yesu kwamba amekufa na kufufuka zaidi yake yuko sawa kweli au uzee unamnyemelea?
    Kama kuzimia na kuzinduka ni sawa na kufa na kufufuka wewe ushawahi kufa na kufufuka mara ngapi? Mi naogopa ati maana yesu hataniwi akirusha konzi lake wewe mojakwa moja wala huiti mama lol
     
  2. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Huyu mzee atakufa kifo kibaya sana , yaani bado anakufuru na hali mbaya anayokuwa nayo.... mi nilidhani shsteni akiwa mzee anajifanya malaika ili azeeeke vizuri, shauri yake.
     
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Joke yako siielewi sakapal kwa sababu maneno alosema Mugabe siyajui. Ungenisaidia sana kama ungeanza na maneno ya Mugabe ili niweze kuamua kiasi gani kamdhihaki Yesu. Ubarikiwe!
     
Loading...