Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mufti Simba azushiwa JF?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sideeq, Jul 6, 2011.

  1. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu, kuna mtoa mada aliyeandika kuwa Mufti Simba aliyasema maneno haya:
    "Naye Mufti Mkuu, Alhaji Issa Shaabani Simba, aliwataka watoto wa marehemu kuendelea kuwa na umoja kama awali baba yao alipokuwa hai. Mufti Simba alisema ni vema watu wakaendeleza mafundisho aliyoyaacha Sheikh Yahya ya kumcha Mungu, kwani mtu anakufa lakini mafundisho yake hubaki vizazi hadi vizazi".
    Tulimuuliza atuwekee source likini kimya mpaka sasa , hivi hiki kimya tunaweza kutafsiri kuwa mtoa mada hana uthibitisho?
    na kuwa ameitumia JF kumzushia uwongo Mufti Simba?
    Nijuzani wakuu!
     
  2. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Acha malumbano tuna mambo mengi ya kujadiii kuhusu nchi yetu wala tusitumie kujadili mambo binafsi tuzungumzie mambo ya kitaifa zaidi.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Weweeeee,i think ur muslim as me,dont be fool.....there r so many things to discuss with,kwani hilo linaathar gani kwako,kwa mufti ya BAKWATA yetu FAKE??????.
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mbona unataka kumpa mufti umaarufu.. sijawahi kuona akiwa discussed humu
     
  5. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Jaribu kufanya research kabla ya kulalamika.....
    Hii habari ipo kwenye toviti ya gazeti la tanzania daima. Unajua kitu kinachoitwa Google?

    [TABLE="width: 879"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD] Mtoto wa Sheikh Yahya kuanza utabiri


    na Nasra Abdallah


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #FFFFFF, align: center"][​IMG] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] [TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD] MTOTO mkubwa wa aliyekuwa mtabiri na mnajimu wa Afrika Mashariki na Kati, marehemu Sheikh Yahya Hussein, Maalim Hassan Yahya Hussein, anatarajia kufanya utabiri kwa kipindi cha miezi sita ijayo.
    Akizungumza na waandishi wa habari jana mara baada ya kumalizika dua ya arobaini ya baba yake, Magomeni Mwembechai jijini Dar ers Salaam, Maalim Hassan, alisema utabiri huo utalenga katika masuala ya kisiasa, kiuchumi na kijamii.
    Alisema utabiri huo atautangaza kupitia vyombo vya habari wakati wowote kuanzia sasa na shughuli hizo atazifanya nyumbani kwa baba yake Magomeni Mwembechai.
    Aliongeza kuwa atakachokifanya hivi sasa ni kuenzi kazi alizoacha baba yake kwani mbali na utabiri huo wa miezi sita atakuwa akifanya utabiri kila mwisho wa mwaka.
    Aliwataka wananchi wote wenye matatizo mbalimbali kufika nyumbani kwao kupata tiba na huduma mbalimbali zilizokuwa zikitolewa na baba yake.
    Naye Mufti Mkuu, Alhaji Issa Shaabani Simba, aliwataka watoto wa marehemu kuendelea kuwa na umoja kama awali baba yao alipokuwa hai.
    Mufti Simba alisema ni vema watu wakaendeleza mafundisho aliyoyaacha Sheikh Yahya ya kumcha Mungu, kwani mtu anakufa lakini mafundisho yake hubaki vizazi hadi vizazi.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  6. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hivi umeme unarudi saa ngapi? kwani huku ni giza totolo.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmh kwa hili napita tu..
     
  8. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mufti au mwongo mkuu? Kama tapeli Yahya Hussein alikuwa mchanga Mungu na si mshirikina na mpiga ramli basi asiyeona hilli ni kafir na mwongo mkuu hata kama ana cheo cha umfiti usiofiti chochote zaidi ya ujinga
     
  9. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa, maana huwezi kutembea na mwizi kama wewe si mwizi!
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nakubaliana nawe Mpayukaji. . .ni ujinga kwa mufti kusema mpiga ramli ni mcha Mungu na mfano wa kuigwa.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa iman yangu ya dini ya KIIISLAMU,mtu anaepiga ramli ni mshirikina,na ushirikina umepigwa vita sana katika uislamu,na mshirikina ana adhabu kubwa sana,sasa kumsifia huyu mtu it wazn't fair,ila labda angewapa pole wafiwa tu na kuwaasa wamuombee marehemu(FULL STOP)
     
  12. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaliyosemwa kuhusu kukosea kwake kumsifu Yahya Hussein (kama imethibitika aliyoyasema ni kweli) ni sawa.
    lakini mimi bado nina husnu dhan (dhana nzuri) kwake kama Mtume anavyotufundisha kuwa tuwe na dhana nzuri kwa Waislamu wenzetu, kwa hiyo dhana yangu nzuri kwake yeye inanipelekea kumuona kuwa pengine aliyoyasema alinukuliwa vibaya, pengine yalimtoka pasi na kukusudia, pengine, pengine,pengine.......
    Ndio maana ningependa kumuona hapa ili a clarify position yake.
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada inaonesha una element za UDINI,leta MADA zenye tija kwa nchi hii ambazo unahisi zinaweza kua na manufaa mkuu.
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Majini tul'muslim ndo yanayowaangaisha sana
     
Loading...