Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muendelezo wa ufisadi ;pensheni za wafanyakazi wa veta zakutwa account binafsi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 27, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Kamati ya bunge imekutana na muendelezo wa vioja vingine baada ya kukutana na kustaajabu vya musa
    huko lapf wakayaona ya firauni huko veta;leo gazeti zimepambwa na vituko vya veta ati pensheni wanazokatwa
    wafanyakazi baadhi yao zimekuwa zikipelekwa kwenye account ya mtu binafsi huko klabu ya finance

    wakisikitika na kushindwa kuelewa wabunge wa kamati ya fedha wamesema wameshtushwa na wamepata nguvu
    wakisema wanatarajia vituko vingi sana sana huko waendako..mkurugenzi wa veta alipoulizwa amesema hata yeye
    ameshtuka na kusema anafwatilia huku akirudishiwa mafaili yake na kuambiwa akajpange na hao majambazi wake
    warudi kabla ya jumanne ijayo wakiwa na maelezo ya uchafu waliouona

    jamani kumbe huko kwenye mashirika kuna vituko hivii????embu fwatilieni zaidi wapendwa tupate uhalisia nini
    kimeendeleaa huko yawezekana watu wanabadilisha majumba magari kwa pesa za babazetu za walipa kodi\
    loh
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wamempa mafaili akayaweke sawa eeh!Hivi ndivyo tunavyofanya kazi,hapo ilikuwa hakuna mjadala jamaa alitakiwa kujiuzulu na kupisha uchunguzi na baadae mahakamani,hivi kazi ya askari upelelezi ni ipi na watu wa taarifa za kiintelijensia wapo wapi??????
     
  3. L

    Leliro Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtindo huu unategemea maeneleo yapi? kama fedha zimekutwa kwenye akaunti ya mtu binafsi uchunguzi unaotakiwa hapa ni kwa jinsi gani hizi fedha ziliingizwa kwenye akaunti ile lakini alieziweka sioni kama kuna uchunguzi. sasa wakajipange upya,maana yake ni ni? wakarekebishe kumbukumbu? jamani naona hata aibu kumweleza mtu asiye mtanzania kwani nami niwekwa kwenye kundi hili la wezi. lakini ukumbukwe kuwa muda wa kuishi ni mfupi sana (miaka 70 kama umejaliwa) hivyo sioni umuhimu wowote wa mtu kufanya unyama kama huu, Mungu ....!
     
Loading...