Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtwara tech 1999-2003 mpo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ernest Da Vinci, Dec 9, 2011.

  1. E

    Ernest Da Vinci Senior Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman kama kuna mtu yyte alibahatka kusoma mtwara tech ktk kpndi hcho nadhan atanisom vema,pale viboko vsivyo na idadi ndo ilikuwa chakula,manyanyaso na uonevu ndo usiseme,nasikitika ile haiku2jenga bali kutupotezea mwelekeo wa kitaaluma,mifano nnayo mingi iliyotokana na hizo inhuman acts za walimu wa pale.Kama bado inaendelea nawaomba watu wa haki za binadamu waende wakajionee jinsi watu wanavyopotezewa future.Mwathirika
     
  2. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona ww ulisoma na umri mkubwa, nawe ulichapwa?
     
Loading...