Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtukufu rais wetu na huu ni uongo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Sep 20, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    NA HUU NAZANI UTAKUWA NI UONGO AU NI PHOTO SHOP
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    msameheni bure, atakuwa alipitiwa tu.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Anataka asifiwe kwa kazi anayofanya sasa hivi ya kuzindua vichochoro ambavyo yeye anaita ni barabara
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kapitiwa???!! :angry::angry::angry::angry:
     
  5. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Jamaa unanongwa wewe! yaani hutaki tu kukubali,nashauri JK awe anamualika mpika uongo mashughuli katika uzinduzi wa miradi.
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa Kikwete hizo picha juu zinaonyesha maisha bora kwani ametokea kule na kufika hapo alipo. Try to imagine. Mkewe ambaye ni mwalimu wa chekekea sasa anaendeshwa kwenye mercedes Benz wewe unafanya mchezo! Anamiliki NGO yenye ulaji mnono tena usioguswa na wahasibu ukiachia mbali kwenda nje kujinoma kila mara. Kwa haya ndiyo maisha bora. Maisha bora kwa wote wawili watoto wao na waramba viatu wao. Ukiangalia mambo kwa makengeza ni kwamba Kikwete amefanikiwa kuleta maisha bora kwa wote wao na watu wao lakini si watanzania wote. Huo ndiyo usanii wa jamaa.
     
  7. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapa hakuna Cha Wapika Uongo na kama ni kupika Uongo hiyo ni kazi ya Serikali make wao ndo wanatoa ahadi hewa, Hili Daraja analo enda kufanyia Mipasho isingekuwa wafanya kazi/wanachama wa NSSF lingejengwa? tumenyimwa pesa zetu hadi kustafu kisa tu zitumike kujenga Daraja huku kuna Bilioni 300 zimefichwa Uswiz, Serikali ishukuru wafanya kazi/Wanachama wa NSSF ni wapore sana

     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    baada ya Uhuru

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Akiziona atasema hazijapigwa Tz
     
  10. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    CHOO CHA SHULE HUKO MLEBA
    [​IMG]
     
  11. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee babaangu mbona mnamsingizia mambo mahovu rais wangu kwani hapa ni tanzania kweli??? Mi nadhani hapa ni sudani sourth iliyo pata uhuru juzi tz miaka 60 ya uhuru aiwezi kuwa hivi
     
  12. we gule

    we gule Senior Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miaka 50 ya Uhuru, na kuna baadhi ya viongozi wamepokea doctarate ya kuboresha Elimu na Afya vijijini tunamdanganya nani au tuna jidanganya wenyewe.
     
  13. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Ndo matatizo ya mtu kuzoea kusema uongo kila mara!!!
     
  14. L

    La Voz Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asili yake mipasho, mwacheni tu apite kwa amani
     
  15. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    muheshimiwa anaangalia foleni za magari ubungo mataa kama kigezo cha maendeleo si habari kama hizi.......
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Na wale wanaotorosha madini kama sukari je
     
  17. A

    Adolph Sendeu Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Tuwe tu wavumilivi kwa maana inauma sana. Kama tu viongozi wangekuwa na uthubutu wa kuacha kuwagawa wtoto wa shule, yaani watoto wa wakubwa kusoma nje au katika shule ama teule au shule za private ambazo ni za gharama kubwa na nzuri, hali hii isingetokea kamwe. Tuungane kwa pamoja tuache ushabiki wa vyama, udini, ukabila, urafiki na fadhila twende tukachague viongozi makini na wachapa kazi wenye uchungu na taifa lao
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Ndo maana makao makuu ya nchi hii yataendelea kuwa DSM na haitatokea iwe Dom kama kisiasa inavyosemwa!!!!
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mh.... na nyie nao kwa photoshop!!!
     
  20. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wazazi wao wamekubaliana na hali hiyo.
     
Loading...