Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtuhumiwa wa EPA (Maregesi) yupo hoi Hospitalini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Oloronyo, Oct 19, 2010.

  1. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari kutoka katika chanzo cha UHAKIKA zinadokeza kuwa yule kigogo maarufu katika kesi ya EPA yupo katika COMA kwenye hospitali maarufu jijini mwenye habari zaidi uwanja ni wako!
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Anatakiwa alipe bwana, kwa watu wa namna hii mtanisamehe tu
     
  3. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Unasema .. chanzo cha UHAKIKA. Sasa unataka habari gani zaidi. nadhani wewe ndie utupe hizo details .... tungependa tuelewe kwa undani kuhusu kinachomsibu, amelazwa tangia lini, hospitali gani nk. Habari unaonekana unazo . tujuze basi... hata hicho chanzo chako unaweza ukatueleza pia, eg kwa kusema umeambiwa na mmoja wa ndugu zake, au mfanyakazi wake etc. Usiandike kama waandishi wa magazeti ya umbea.
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    So they finally got him! Mafisadi hatari.
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu sijakusoma..ina maana wamempata ili asi-spill ze beans au?
     
  6. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Mkuu Abdulhalim lazima uelewe kwamba kwenye ile orodha ya mafisadi iliyotajwa Mwembeyanga watu kama Maregesi, Jeetu Patel, Liyumba n.k hawakuwapo kwa sababu hawa wote walitumiwa tu. Mafisadi hasa hakuna mwenye uwezo wa kuwakamata ndani ya awamu hii na ndiyo maana mimi namwona Mabere Marando kama mzalendo hasa. Kwa kuwatetea hawa waliotumiwa tu kuchota fedha, ushahidi mwingi umeweza kupatikana ambao ipo siku utatumiwa kuwashughulikia vinara wa EPA, Kagoda, Meremeta n.k.

    Makamba alipomtuhumu Mabere kwa kuwatetea mafisadi, Mabere alimnyamazisha kwa kumwomba ataje ni fisadi gani kwenye ile orodha ya Mwembeyanga anamtetea. Hapo ilibidi Makamba anyamaze kwani kinara wa mafisadi wale ndio hivi sasa ni mgombea Uraisi kwa tiketi ya CCM na pesa za EPA ndizo zilizomwingiza madarakani mwaka 2005. Msione mtu anapigana kufa na kupona kubaki madarakani, ndio salama yake, familia yake na mafisadi wenzake ndani ya CCM.

    Hivyo njia moja tu ya kulitatua fumbo la mafisadi wanaolifilisi taifa ni kwa kuipumzisha CCM ambacho ndicho hasa kichaka wanakopata hifadhi hawa manyang'au. Kwa wakati huu wanachoweza kufanya ni kuwaziba mdomo wale wote ambao walitumiwa tu kufanikisha wizi hata ikibidi kutoa roho zao. Kwa watu kama akina Patel na Somaiya hawana wasi wasi nao kwani hawana uzalendo na wana pa kukimbilia mambo yakiharibika - wahindi bwana, we acha tu !

    Tumwunge mkono Dr. Slaa tuutokomeze ufisadi na tuweze kuwawajibisha wezi wetu.
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mag3,
    Ningekuwa na uwezo wa kukuwekea thanks zaidi ya moja........
     
  8. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,550
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    cheki hapo juu kulia kuna dole gumba jekundu na kijani... press hiyo ya kijani atakua amepata vote ya confidence
     
  9. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Du Mag 3 amepomonda kweli. Na ukweli ni kuwa hakuna zaidi ya ukweli aliosema. CCM ikirudi madarakani mchezo utakuwa ule ule hakuna maendeleo hakuna vita dhidi ya ufisadi.
     
  10. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,574
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Nimekutana na Beredy mara tatu hapa India akifuatilia matibabu ya kuondoa sumu mwilini; alipewa sumu na mafiaso wa Rostam Azizi ili kuzuia siri ya Kagoda isiweze kuthibitishwa mahakamani, muda wote baadaye. Tumekutana tena mwanzoni mwa Septemba hapa Dar es salaam; aliniambia kuwa hali yake haikuwa nzuri, na hata kwa kumwangalia alionyesha kuchoka, licha ya ujana na mapesa aliyonayo. Hivyo, habari kwamba kwa sasa Beredy amelazwa na yuko mahututi hospitalini siwezi kuzipuuza.
    Mafiaso wanataka kukata mzizi wa fitina. Na nikichukua analogy hii, nitashangaa iwapo Rashid Shamte aliyetumika kusambaza sms za kuchafua hali ya usalama na amani nchini, ataishi muda mrefu mara baada ya uchaguzi. Na hili ni somo kwa mnaokubali kutumiwa na mafisadi/mafiaso waliojichimbia mizizi nadani ya dola.
     
  11. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umenena kweli mtu usikubali kutumiwa maana mwisho wake huwa mauti
     
  12. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hivi watu kama akina Esther mary komu, ambaye anatuhumiwa kama fisadi wa epa kwa kuwa alikuwa mkuu wa kitengo cha madeni cha benk kuu na ambaye leo anafanya biashara ya kuuza cement kule goba kwa mtaji wa mifuko 50 naye ni fisasdi asitetewe na marando? kikwete una dhambi sana, sala za hawa uliowatoa kafara kulinda mabwana zako hazitakuweka salama. Mungu ameskia kilio cha0 sasa huna pa kukimbilia, tazama siku zako wewe na mafisadi wako zinahesabika, hakuna mahali popote duniani ufisadi uweza kudumu na kuwa salama kwa wauaminio, tazama miisho ya mobuto, bokasa nk
     
  13. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mungu akurudishie uhai mageresi

    huyu ndie anajua takataka zote walizotumia kuhamishia zile pesa ,,mungu akupe uhai uturudishie hata nusu
    na kama utatukimbia basi waandikie hata ndugu zako tusichukue wapi
     
  14. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yeye sio wa kwanza kuwa kwenye koma.mungu atamweka hadi amalize aliyoyaanza hapa ulimwenguni...
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nathani naye pia wamem-balalirize
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yapi hayo aliyoyaanza? mimi nimefahamu existence ya huyu ndugu through kashfa za ufisadi. Na through ufisadi wake yeye na rafiki zake watoto na wamama wengi wajawazito wanakufa kila dakika nchii hii kwa kukosa huduma. sasa sijui unamaanisha mema au mabaya aliyo shiriki kuyaasisi au la?
     
  17. d

    dotto JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mag3:
    Big up!!
    Haswaaaaa!!!
     
  18. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    I will not be supprised if it happens to be true kwani hata Balali ilikyuwa hivyo. Kama ni kweli Mungu amsaidie apone na afanye maungamo hadharani .
     
  19. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Angekuwa ni mchaga tusingekubali afe mpaka alipe pesa zetu ila hayo ndo matunda ya kushiriki udhalimu.hata huruma sikuonei.to hell mana ukiua kwa mkuki na we subiri zamu yako.
     
  20. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35


    Naanza kuunganisha dots za kifo cha Mama Salome Mbatia...




     
Loading...