Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu na wifi yake wanaswa wakijiuza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Amon, Mar 26, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    2.jpg

    1.jpg

    Sakata zima liko hivi, Jennipher Anthony (21) Mkazi wa Tabata jijini Dar pamoja na wifi yake Mgeni Tumaini (35) Machi 13, mwaka huu saa 9 usiku walinaswa na polisi maeneo ya Buguruni Kwa sokota jijini Dar wakiwa katika harakati za biashara yao ya ukahaba.

    Mara baada ya kukamatwa na polisi, mtu na wifi mtu hao walipandishwa kizimbani katika mahakama ya Hakimu Mkazi ya Sokoine Drive kwa kosa hilo.

    Ngugu wa watuhimiwa hao waliofika mahakamani kwa ajili ya kusikiliza kesi hiyo, walimlaumu Mgeni kwa kumpotosha wifi yake Jennipher na kumuingiza kwenye biashara hiyo haramu wakati akijua kuwa ana umri mdogo.

    “Jennipher ametoka Iringa kwa ajili ya kuja kutafuta maisha na kufikia kwa wifi yake, kumbe walikuwa wakifanya biashara hiyo haramu bila sisi kujua,” walisema ndugu hao kwa masikitiko.

    Mbali na Jennipher na wifi yake, wanawake wengine waliopandishwa kizimbani katika mahakama hiyo kwa kutokana na kise hiyo ni Asha Samson (25) Mkazi wa Mburahati, Aisha Mohammed (35) Mkazi wa Kigogo pamoja na Jenny Michael (19) Mkazi wa Mbagala na kusomewa shitaka la kufanya biashara haramu ya ukahaba.

    Akiwasomea mashitaka yao Kaimu Mwendesha Mashitaka Mkuu wa Mahakama hiyo Richard Magodi mbele ya Hakimu aliyekuwa akisikiliza kesi hiyo Timothy Lyon alisema washitakiwa wote kwa pamoja walikana shitaka hilo.
    Hakimu aliyekuwa akisikiliza kesi hiyo aliihairisha kesi mpaka Machi 26 mwaka huu, huku watuhumiwa wakikosa dhamana baada ya kushindwa kutimiza masharti na kupandishwa karandika kwenda katika Gereza la Segerea mpaka kesi hiyo itakapotajwa tena.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mbona wanaume wanao wanunua hawakatwi?
     
  3. salito

    salito JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jf kuna mambo balaa..
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kwa sababu mkamatwa na ngozi ndio mla nyama.
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kidogo sasa....
     
  6. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shame!
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Tamaa mbele mauti nyuma
     
  8. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe waziri wa ajira umesikia hiyo habari?
     
  9. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    wanasheria hebu mtusaidie hapa. Kesi ya ukahaba anahusika hadi mwanaume anayenunua?
     
  10. M

    MANGI1979 Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli mkuu maana serikali imeshindwa kuzuia uvuvi haramu kwa kupambana na wavuvi badala ya kuzuia viwanda vya kutengeneza makokoro sawia na hili la kahaba ni mwanamke tu?mbona wanawaonea?ujue ndio wanaotuzaa na wengine wamo bungeni wanasinzia kwa shibe na kazi za usiku!leo hii watakuwa wanakabidhi mali zao receiption kasoro silaha maana mara nyingi dada zetu sio majambazi wao ni mshiko tu blackberry,lap,pete,mikufu,n.k
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tuliahidiwa nafasi za ajira milioni moja, labda ndio hizi!
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mume wa jenifa kasemaje
    OTIS
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hakuna biashara isiyo na mnunuzi MAchangu wa kinondoni waliwahi kumueleza mgosi Yusuph Makamba...
     
  14. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njaa kali 2 hiyo
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Wewe unadhani angesemaje wakati tayari ameshafedheheka?
     
  16. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    naomba namba za simu zao....
     
  17. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Usikute alimtuma akatafute hela ya kula maana maisha haya ya kikwete....hahahahahah
     
  18. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wafanyeje kama hawaijui kesho yao?
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ukisikia swali, kazi, jibu ndio hilo sasa..
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ili iweje?
     
Loading...