Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu maarufu...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, Nov 14, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Kwa taaluma yake kama Mwanasheria Mahiri, hakusoma alama za nyakati, alitumia muda mwingi , wadhifa wake na mamlaka ya Dola kuwashuhulikia wenzie, ahajua nini kitatokea kwake ( Mzee Mengi nanamfahamu vizuri, Mhe. Mbubge wa sasa wa Nyamagana nae anamfahamu, baadhi ya CCM waliohusika katika kura za maoni wanamfahamu sana tu jinsi alivyowarusha posho zao, na aliyekuwa Mtangazaji wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC), Jerry Muro anayajua haya Jerry Muro asema Lawrence Masha alimtishia - Wavuti )!!!.


    Aliwahi kuyasema haya kwa Mbwembwe:

    Nyamagana MP Lawrence Masha speaks (MichuziBlog) - YouTube
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ila kwa sasa ni mmoja wa wenye ofisi za mfukoni Rose Garden...
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    napita njia tu!
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    whaaaat??

    is less or not equal to:Ishengoma, Karume, Masha & Magai, RIZI JK Advocates (IMMMA)??
     
Loading...