Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Wassira ajiunga Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Sep 23, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika watu wanaikashifu Chadema na kuwa na maneno ya maudhi ni Waziri Wassira. Sasa kwa kuonyesha kuwa M4C haina msamaha hata kwa familia yake mtoto wake aishie USA aitwae Makongoro Wassira amejiunga na M4C.

    Akizungumza wakati anakabidhiwa kadi alisema yeye ni wa kwanza tu kujiunga M4C lakini ndugu zake wote wapo mbioni kujiunga na anadhani baba yake pekee ndie atabaki CCM.

    Peopleeeeeeeeeeeeeeee power.

    [​IMG]
    Viongozi wa Tawi la Chadema Houston wamkabidhi Kadi ya Chadema Makongoro Wassira
    Angalia picha hapa CHADEMA USA
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Usikute katumwa.....hhahaaha
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,081
    Likes Received: 3,628
    Trophy Points: 280
    umeniwahi mkuu, kwenye hizo desh desh mimi najaza . . . .kulinda maslahi ya baba thithimwewe ikipigwa chini.
     
  4. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mhhhh! Yangu macho. Siasa waachie wanasiasa si wengine ni watazamaji tu yanayoendelea kwenye siasa!
     
  5. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona siasa za Bunda na kupoteza jimbo linawavua watu magamba!
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    May be huyo ndo katumwaa kuja kukakamilisha kale ka mradi ka kuisambaratisha CDM before mwaka kuisha.
     
  7. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Historia inatuambia kuwa Wassira aliwahi kujinga na chama cha upinzani (NCCR MAGEUZI).Pengine siku za mwisho za CCM zikikaribia anaweza kuwa mwanachama wa CHADEMA.
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waliobeza CHADEMA eti ni chama cha kikanda sasa tunawafikishia salaam barazani kwao moja kwa moja.
     
  9. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hakuna atakayesalimika na M4C hakuna haja kuwa na wac CDM ipo makini akileta za kuleta atashtukiwa na kupigwa chini kama mzoga...
     
  10. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani wanamageuzi wenzangu msimhukumu Makongoro Wassira, baba yake tulikuwa naye upinzani njaa yake ndio ilimrudisha magambani. Leo hii njaa ikimrudia huyu mzee atatafuta mahali pa kwenda kuganga njaa tena, hiyo ndio sera ya magambazzz.Makongoro Wassira tunakukaribisha ktk tawi letu, uanze kama kada wa CDM, usitafute madaraka ya haraka haraka tutakupiga chini fasta.
     
  11. i

    ibange JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ni oppotunist anaelekeza watoto huko ili Chadema ikishinda atakuwa na mahali pa kujificha
     
  12. Genderi

    Genderi Senior Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Under cover
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Anataka kuchukua jimbo baada ya mzee kustaafu 2015 kwa lazima!!
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    n.e.n.o
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ngumi ya jicho kwa CCM hiyoooo!
     
  16. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Si kujiunga tu, alikuwa mbunge kupitia NCCR Mageuzi, alimbwaga mzee wa tume ya katiba Warioba aliyegombea kupitia CCM
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Careful, anaweza akawa pandikizi!

    Au amesoma upepo akajua ili jina lao libaki lazima aingie kwenye chama chenye future!
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Ni mtoto wa Tyson Wasira huyu?
     
  19. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    liwalo na liwe!!
     
  20. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hawa Chadema ni kuokoteza watoto wa vigogo tu sasa
     
Loading...