Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa rais wa zamani wa Zambia akimbia nchi kuogopa kuwekwa ndani kwa ufisadi je wetu wanaliona?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Feb 3, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Son-px.jpg Henry Banda mtoto wa rais wa zamani wa Zambia amekimbilia nchini Kenya kukwepa kukamatwa kwa ufisadi uliotokana na matumizi mabaya ya madaraka ya baba yake. Je akina Ridhiwan hili wanalichukuliaje? Wanaowajua wafikishieni habari wajue kuwa mwisho wa mchezo wao si mzuri na upo hata kama hawataishia kama ilivyotokea Irak, Libya au Misri-kuna mwisho mbaya tu. Yana mwisho wayafanyayo hasa kwa umri wao. Mambo yanazidi kubadilika.
     
  2. J

    Jabusanga Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ana miaka 3 tu mambo yatakuwa kama ya mtoto wa Banda
     
Loading...