Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtoto wa mtoto wa mkulima anasoma shule ya 17mil kwa mwaka.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpenyo, Mar 1, 2011.

  1. m

    mpenyo Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wanandugu nimesikia mtoto wa kiranja mkuu a.k.a mtoto wa mkulima anasoma St.Consta' Arusha,shule ya 17million per year wakati mkulu huyo alisema account yake ina 20million tu.
    Naomba kuwakilisha
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naomba kuuliza,
    Hilo jina 'mtoto wa mkulima' alijipa yeye mwenyewe au alipewa na watu?
     
  3. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi package(marupurupu) ya viongozi huwa hayahusishi kusomeshewa idadi fulani ya watoto na serikali?km kama wapo wenye marupurupu hayo basi na huyu bwana atakuwa humo.....by the way 20m si inaongezeka?anaweza kumlipia.
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jina alijipa

    Inawezekana wakati anatoa yale maneno kweli acc zilikua na mil 25, lakini pia acc ikiwa na mil 20 haimaanishi hayo ndo matumizi yako
     
  5. c

    carefree JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Anasomeshewa watoto wa2 hivyo hivyo vijisenti tuvilipa sisi washinda hoi wakesha gizani
     
  6. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jina la mtoto wa mkulima alipewa na sisi tuache unafiki. Kuwa na miln 20 kwa wakati fulani ajabu cha kuuliza analipwa mshahara kiasi gani? Mbna ameahidi kuchangia UDSM 10mln kila mwaka mpaka mhula wake uishe? Sioni ajabu kumsomesha mwanae hapa nchini hata ikiwa 100mln kuliko kumpeleka ulaya.

    Tuachane na hayo yote aliyetoa mada kasema anasikia mimi namjibu aachane na story za vijiweni na zisizokuwa na uhakika maana mwishoni utabaki kuitwa mzushi. Search for true information before chuki zako humu JF
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,430
    Trophy Points: 280
    kutokea 'mtoto wa mkulima' mpaka kuridhia DOWANS wawashe mitambo unadhani balance ya account yake bado inasoma 20m!!???
     
  8. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni mtoto wa mkulima asiye mkulima. Hata Lowasa nae ni mtoto wa mkulima. Issue si kuwa mtoto wa mkulima, issue ni kuwa anafanya nini kutukwamua wakulima tulioko huku Pandagisiza Nzogwinaminzi ambao tunapoteza ndugu zetu kwa kukosa aspirini mahospitalini. Kama hawezi kutukwamua sisi tulioko vijijini kwa kusimamia sera makini za uchumi basi utoto wake wa mkulima hauna maana kwetu. Ni heri tupate mtoto wa bepari anayeweza kutukwamua katika majanga yanayotukabili huku bush
     
  9. j

    jerry monny Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mkulima jamani mnawezakuta ni kama wale wa marekani wanaoonekana tbc ,alakini kama ukulima wenyewe ndio huu wa power tila,maisha yake,kusomesha mtoto kwenye zile shule ni mambo ingine,hakuna wa mkulima pale,ni mafisadi,magabachori wakwepa kodi,na wafanya biashara wa bidhaa feki za kutoka bara la asia.huyo mzee ni zuga jamani msitegemee jipya kutoka kwake,tuombe MUNGU atunusuru nao,na kwa lema lazima tuiwakilishe,hakuna mkulima hapo mijifisadi hiyo haina lolote.
     
  10. L

    Leornado JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  11. B

    Bake wa Nyegina Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye macho haambiwi tazama kaka!
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,007
    Trophy Points: 280
    sasa hivi tunamwita stage show wa sharobaro(msanii/mkwere).........................pia ana mtoto mwingine anesoma marekani, mnh ila nahdani government accoungting ndo inafanya kazi hapa,uuuuuuuuuwiiiiiiiiii tumeliiiiwa
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
     
  14. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mna uhakika na hilo?hv tanzania kuna shule mtoto analipa ada millioni 17 kwa mwaka tena ni primary school embu tunaomba jina la hiyo shule tuijue kwanza
     
  15. P

    Pokola JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :rain:
     
  16. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,838
    Likes Received: 2,988
    Trophy Points: 280
    :blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah:
     
  17. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mtoto wa mkulima! HEBU TUACHE KUTANIUANA BWANA,huyu nae yupo mlemle tu wadau, milion 17 kwake ni kama hela ya kununua maji ya kunywa mara moja tu
     
  18. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jamani kuna shule ya msingi ama sekondari ambayo ada yake millioni 17 kwa hapa tanzania?
     
  19. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Mbona umekuwa mkali? Jina la 'Mtoto wa Mkulima' alijipa mwenyewe kwenye hotuba yake ya kwanza kabisa alipoteuliwa kuwa Waziri Mkuu baada ya Lowassa Kujiuzulu. Yeye mwenyewe ndio alijinadi kwenye hotuba hiyo kwamba yeye ni 'Mtoto wa Mkulima'. Itafute ile hotuba uisikilize. Hilo la kwamba ana mtoto anasoma shule ya shilingi milioni 17 kwa mwaka, hapa hapa Tanzania. siwezi kulizungumzia.
     
  20. L

    Leornado JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inwezekana,hebu cheki hizi gharama zao humu http://www.scisarusha.org/fee_structure.htm

    FEE SCHEDULE - Per Year w.e.f 2010 - 11 [FONT=arial,helvetica]Full year fee in USD [/FONT][FONT=arial,helvetica]TUTION FEE ONLY [/FONT][FONT=arial,helvetica]USD $[/FONT][FONT=arial,helvetica]BOARDING FEE ONLY [/FONT][FONT=arial,helvetica]USD $ [/FONT][FONT=arial,helvetica]Nursery & Reception [/FONT][FONT=arial,helvetica]1500[/FONT][FONT=arial,helvetica]Reception to Year 5 [/FONT][FONT=arial,helvetica]3480 [/FONT][FONT=arial,helvetica]Year 1 & 2 [/FONT][FONT=arial,helvetica]2190 [/FONT][FONT=arial,helvetica]Year 3 [/FONT][FONT=arial,helvetica]2820[/FONT][FONT=arial,helvetica]Year 4 [/FONT][FONT=arial,helvetica]2910[/FONT][FONT=arial,helvetica]Year 5 [/FONT][FONT=arial,helvetica]3150[/FONT][FONT=arial,helvetica]Year 6 [/FONT][FONT=arial,helvetica]3270[/FONT][FONT=arial,helvetica]Year 6 & 7 [/FONT][FONT=arial,helvetica]3690 [/FONT][FONT=arial,helvetica]Year 7 to Year 9 [/FONT][FONT=arial,helvetica]5220[/FONT][FONT=arial,helvetica]Year 8 to 10 [/FONT][FONT=arial,helvetica]5160[/FONT][FONT=arial,helvetica]IGCSE Year 10 & 11 [/FONT][FONT=arial,helvetica]5820[/FONT][FONT=arial,helvetica]Year 11 Term [/FONT][FONT=arial,helvetica]5460 [/FONT][FONT=arial,helvetica]A - Levels [/FONT][FONT=arial,helvetica]8175[/FONT][FONT=arial,helvetica]A Levels [/FONT][FONT=arial,helvetica]7500[/FONT]
    [FONT=arial,helvetica]
    [/FONT][FONT=arial,helvetica]Registration Fee - at the time of Registration only (Non Refundable)[/FONT][FONT=arial,helvetica]USD 400 $ per Student [/FONT][FONT=arial,helvetica]Optional Lunch Fee [/FONT][FONT=arial,helvetica]USD 330 $ per year/ per Student ( Three Terms ) [/FONT]

    [FONT=arial,helvetica]Refundable Text Book Deposit - A-Level STUDENTS ONLY [/FONT][FONT=arial,helvetica]USD 300$ Secondary School Only [/FONT][FONT=arial,helvetica]Refundable - School Deposit [/FONT][FONT=arial,helvetica]A . Boarding Student - $ 300/- per student [/FONT][FONT=arial,helvetica]B . Day Student - $ 150/- per student [/FONT]
    [FONT=arial,helvetica]
    [/FONT][FONT=arial,helvetica]BANK DETAIL [/FONT][FONT=arial,helvetica]STANBIC BANK - ARUSHA BRANCH
    [FONT=arial,helvetica]HELLENIC SOCIETY OF TANGANYIKA[/FONT]
    [FONT=arial,helvetica]ST. CONSTANTINE'S INTERNATIONAL SCHOOL [/FONT]
    [FONT=arial,helvetica]A/C NO. - 0240007688301 [/FONT][/FONT][FONT=arial,helvetica]Contact Details [/FONT][FONT=arial,helvetica]Phone Number 2503696
    [FONT=arial,helvetica]Fax Number 2508581 [/FONT]
    [FONT=arial,helvetica]email address scis@habari.co.tz [/FONT][/FONT]
     
Loading...