Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa miaka 8 kileleni k'njaro.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwana kinyonga, Jul 13, 2012.

  1. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa naangalia habari cnn,wamemwonyesha dogo wa miaka 8 kilelen mlima kilimanjaro. Main aim wa to raise fund kwa watu wenye ulemavu.
    Source:Isha Sesay CNN
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kajitahidi sana, hongera zake.
     
  3. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,507
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    anahaki ya kufika maana kilimanjaro ya sasa sio ya miaka kumi iliyopita. Na kadiri miaka inavyozidi kwenda itazidiwa hata na kitonga.
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anastahili pongezi:
    [​IMG]
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kumbe ni mdhungu...napita ntarudi baadaye
     
  6. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu hyo si kilimanjaro nliyopanda mie 2003, we nlikuwa na 17 lakn hali ilikuwa ngumu, kwanza hata baada ya kufika kilelen sikumbuki kati yetu kama kuna hata mmoja alikuwa anatabasam kwa jinc tulivyokuwa hoi, anyway hongera zake mtoto wa kizungu..................
     
  7. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera zake!
     
  8. R

    Richard Nguma Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DHAIFU Kilimanjaro
     
Loading...