Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtoto wa Kipalestina kapigwa bomu na wanajeshi wa Israel

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mahmood, Jun 2, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    mtoto wa kipalestina anasaidiwa na wapita njia baada ya kupigwa bomu katika mguu wake na wanajeshi wa Israel.

    mtoto.jpg
     
  2. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    duh awa mayahudi ni mijamaa kama wanyama hatari, ndo hata mzee hittler aliwatia adabu, mambo gani aya.?? its too bad
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Inauma kwa kweli.Naomba niulize kama mtoto wako kafanyiwa hivyo kweli roho yako itakuwa sawa kwa mtu aliyemfanya mtoto wako hivyo.Kweli hili ni Taifa la Shetani ni kinyume wanavyofikiri.
     
  4. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Allah Akbar... Duh


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Hivi tanzania waisrael wanaishi maeneo ya wapi?nataka kuwashikisha adabu
     
  6. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,532
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Propaganda. Vita havina macho. Au majeshi ya Israel walim-single out huyo mtoto?
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    'Israel is the Jewish state' Benjamin Netanyahu
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Wasomeeni Albadr waisrael wote wapate mabusha
     
  9. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuanze na wewe maana unajifanya unaujua uislam,
     
  10. kibaa

    kibaa JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    dah inauma sana hii mijamaa imezidi
     
  11. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hii inakuwaje ! ? Nikipost nazuiwa !? Ni nani Mod wa hili jukwaa !?
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Matola atakuambia udini picha sio ya kweli...hawa jamaa ni wanyama hawana ubinadamu hata kidogo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwamba unataka kutetea huo unyama au?
    Laiti hizi dini tusingeletewa nadhani Africa tungeishi raha mustarehe.
     
  14. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    yah ni very true izi dini basi tu, ndo ata leo mara utasikia uamsho, kachukia muungano kachoma kanisa vitu viwili tofauti, mara wanakanusha hawajausika lakini walochoma walitokea ktk mkutano wao, alot of confusion
     
  15. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,532
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi kumekuwa na attempts za waarabu kuonyesha picha za watoto wa kipalestina waliojeruhiwa na majeshi ya Israeli kwa lengo la ku-win moral support. Hizi ni propaganda zinazowameza watu wasio wachunguzi wa mambo. Hapa siongelei dini wala imani. Mie si myahudi. Lakini ukijiuliza ja ni kweli huyu mtoto aliuwawa kwa maksudi? Vita baina ya wapalestina na waisraeli havina demarcation, kama ulikuwa hujui. Wenzako hao wapigana tokea majumbani mwao, mahospitalini, mashuleni etc. Sasa unapoona picha kama hizo isikimbilie kuamua mkosaji nani. Katika vita kuna kitu kinaitwa legitimate target. Tafiti hiyo kitu halafu urudi tena.
     
  16. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    watakuwa wamempiga kwa bahati mbaya
     
  17. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baba wa taifa unachotaka kutuambia kuwa wa palestina wanamakosa na israel hawan? Maana gaza walipiga kura na kushinda hamas kwasbb ya wao kukosa mahusiano na marekani na israel wamefungiwa kupitisha kwa maji masafi fuel na umeme,sasa kama wapalestina wamewachagua na marekani inajulikana kwa democracy kivipi wawakatalie uhuru wao? Na kutaka kuweka serikali kibarua? Alafu watu wakidai haki wanpigwa? Ushahidi upo wakutosha hata kwa upande wa un kuwa israel anajenga makazi katika ardhi ya palestina na unachosikia ni kuwa un inasikitishwa basi hakuna vitendo wala nini? Lkn angefanya palestina au nchi za kiarabu za jirani ungeona un inavo fanya juu chini jeshi liandaliwe liingie kupiga na wewe bado unatetea? Au ni wale wale wa kuwa israel ni taifa la mungu?
     
  18. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    kabla hawajaondoka kwa mara ya kwanza kabisa, waisrael walikuwa wanaishi wapi? Na Jerusalem ilikuwa chini ya nani?
     
  19. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,466
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Dah!Kweli UN ina kazi gani mbona iko biased to such extent kila siku maskini WAPALESTINA wanavunjiwa nyumba zao na wanajeshi wa israel na makazi mapya ya walowezi wa israel yanajengwa mbaya zaidi UN,US,UK,EU nk wanaishia kulaumu tu bila kuchukua hatua..sipati picha leo CDM tuichague wenyewe then mataifa makubwa ya i blacklist eti ni magaidi na uku tumeiweka madarakani then wa impose bloakade za majini, angani ata ardhini kila kitu kipitie israel na UN ipo...inatia uchungu kila siku eti wapalestina kadhaa wameuawa kwa mashambulio ya anga..somo tunalojifunza ni haki haipatikani kiurahisi wapo watakao dhulumiwa viuongo km huyu mtoto,wapo watakao fungwa nk majeshi,vifaru, na siraha nzito hazimfanyi mtu ashindwe kudai haki yake ata kwa jiwe atapambana na mwisho atashinda
     
  20. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huruma ianze ndani ya mipaka yetu kwanza, kabla hatujafikiria kuhusu Palestina na Israel. Kuna watu wamekufa Arusha, Mbeya, Songea, Zanzibar n.k. walipokuwa wakidai haki yao.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...