Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa kigogo akamatwa na dawa za kulevya huko China - Dr Slaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Titans, Oct 27, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    nilikua nasikiliza WAPO radio FM kuna habari kutoka Tabora ikimnukuu doctor Slaa kuwa ana ushahidi wa kutosha kuwa mtoto wa Kigogo mmoja wa CCM alikamatwa na madawa ya kulevya huko China July mwaka huu.

    mwenye ile thread kuhusu hii issue aiunganishe hapa chini..nimeitafuta sijaipata humu.

    nawasilisha.
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wataficha siri lakini kuna siku wataumbuka.tutasikia mtoto wa kigogo apigwa risasi za kichwa...mauaji yahusishwa na kundi la wauza madawa wa mexico.
     
  3. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo sisi tufanyaje sasa?maana anataja tu anataja tu hata hasemi ni nini cha kufanya,mwambie aweke wazi halafu pia atuambie na sisi wananchi inatufaidisha nini hiyo habari isije ikawa kama ya zito kabwe alikuwa anatishia kuwa atawataja wenye pesa uswisi ilhali kumbe na yeye ana pesa huko..aache mambo ya kuwafanya wananchi hawana akili huyo dokta slaa,hata kama nashabikia chama ila ktk udhaifu lazima kusema ili waweze kuwa vizuri zaidi
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Angepigwa risasi tuu.
     
  5. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    jamani kuna uzi humu ulikua unazungumzia hii issue..alileta jason bourne,sijui mods waliufuta??
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mtoto wa kigogo sambusa amekamatwa na madawa kama asprin na Panadol.
     
  7. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Isije ikawa aliamini ile hadithi iliyowahi kuletwa hapa siku za nyuma. China iliyo mpiga risasi meya mwanamke kwa kula rushwa na Mkuu wa mamlaka ya chakula na dawa haiwezi kwa gharama yeyote kumwachia msafirisha madawa ya kulevya.
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Naskia hata hapa nyumbani kuna facts zinaanza kuonekana wazi kutoka kwa watumiaji kwamba anahusika na mateja wameanza kumtaja live

    je wataficha hata baada ya 2015????????????????
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Angenyongwa tu.
     
  10. +255

    +255 JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Babu anazeeka vibaya na siasa zake za maji taka. Kulikuwa na umuhimu gani wa kuwaeleza watu habari hizo ka hawezi kutaja jina..
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Dawa ya hawa watu ili kukata mzizi wa fitna ni kuwachapa risasi tu wala isingefichwa kabisa!!!!!
     
  12. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,591
    Likes Received: 3,926
    Trophy Points: 280
    huyo jamaa anazeeka vibaya...habari imetokea china anaiongelea tabora.
    Ampelekee J ntao huo uzushi sio hapa.
     
  13. J

    John W. Mlacha Verified User

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    hii story haina ukweli na inawezekana imetungwa. Dr Slaainabidi awe makini na story kama hizi..sioni kama zina tija kwenye taifa letu...Riiziwani ndiye anayeongelewa so angakamatwa Kikwete asingekuwa na ubavu wa kumtoa
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Hii inaweza kuwa kweli maana maneno yamezagaa mtaani sana, mods tuleteeni ule uzi wa JB tujiridhishe wenyewe!
     
  15. J

    John W. Mlacha Verified User

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Slaa hapa kachemka...
     
  16. C

    Concrete JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wakuu hiyo kitu inaukweli mkubwa sana. Watu hawawezi kufunguka zaidi hapa JF kuogopa kufutwa kwa thread, kula ban na kufuatwafuatwa.
     
  17. kyanaKyoMuhaya

    kyanaKyoMuhaya JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 1,936
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
  18. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,179
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni kuwa tatizo la dawa za kulevya hatulipi uzito sitahiki sisi kama watu wa kawaida. Ingefaa tuandamane hadi Ikulu na tumuulize JK ili orodha ya watu wanaohusika na madawa ya kulevya iliifanyiaje kazi? Labda ni mitaa ninayopita mimi tu, dawa za kulevya zimeharibu watu jamani na hasa vijana. Fikirieni mwanamziki mzuri kama Banza stone na mwenzie Msafiri Diof walivyoharibika. vijana wa kike ukikutana nao machozi yanakulengalenga. Tatizo wauza unga wameshamkamata JK hana la kuwafanya dawa ni 2015? Waandoke na chama chao wanachokifadhili na kinawalinda
     
  19. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Humu ndani tumekuwa vichaa??? hivi dhambi ya mtoto anachukua baba yake au chama cha baba yake?????? mbona mnjajichanganya weneywe au kwa sababu amesema slaa???? ambaye kwenu ni kama malaika kwani hata kama akikosea inakuwa sawa???? Hivi karibuni tulikuwa tunalaani kitendo cha mtoto aliyekojolea kur'ani tukasema kuwa huyo ni mtoto kulikuwa hakuna mantiki ya kuchoma makanisa wala vurugu na wale wote waliochukulia jazba tuliwalaani sana nikiwemo mimi ambaye ni mwislamu. sasa kama huyu mtoto amekamatwa na kosa la jinai ughaibuni chama cha baba yake kinahusu nini??? huyo ni mhalifu tu hata kama angekuwa mtoto wa rais bado angekuwa ni mhalifu tu. wacheni fikra mgando ambazo zinatufanya tushindwe kupambanua mambo.
     
  20. k

    kigoda JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ngoma imeshalia sana hii bado kupasuka. Itajulikana tu kawaulizeni watoto wa Gadaf mambo yalianza hiv hiv wakaishia kukatwa viganja.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...