Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Jk ahitimu Muhimbili

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ng'azagala, Dec 14, 2008.

  1. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2008
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Binti wa JK aitwaye Salama Kikwete amehitimu digrii ya Doctor of Dental Surgery Chuo Kikuu cha Afya na Sayansi Shirikishi Muhimbili.

    Hii inafurahisha kwa baadhi ya viongozi wetu kusomesha watoto wao hapa hapa bongo.
    picha kutoka Mkuu wa nanihii - MICHUZI
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,145
    Trophy Points: 280
    JK ni mzalendo wa kiukweli maana hata yule wa kwanza amemaliza sheria UDSM.
    Zaidi ya uzalendo watoto ni uthibitisho degree ya JK ya UDSM ni ya kiukweli.kuna viongozi wana degree za kupewa too, utawajua maana machoni wanaonekana wajinga wajinga.
     
  3. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hongera sana Mh. JMK kwa kuwa Mzalendo halisi. Sisi waTanzania tupo nyuma yako tunafuata 'nyayo' zako.
     
  4. F

    Future-Tanzania JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2008
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kusomesha watoto bongo sio uzalendo wala nini, utakuta ata hao watoto ni jitihada zao wenyewe, hongera wape watoto wake sio yeye
     
  5. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Is just like other kids and her parents are just like other parents. You can never be parents than the parents themseves. Tks
     
  6. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2008
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hongera mtoto wa JK !! Chapa kazi ya taaluma yako, si lazima ujiunge katika siasa !!
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Is she married?,beautiful?
     
    Last edited: Dec 14, 2008
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Salama!Elimu haina mwisho usiishie hapo tu huo ndo mwanzo tu!
     
  9. M

    Mama JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Dr Salama.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
    LOL!...safi sana hiyo huwezi kujua!! fuatilia unaweza ukajipatia mke halafu ni mchapa kazi na mambo ya siasa inaelekea yamemkalia kushoto. Kila la heri.
     
  11. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #11
    Dec 14, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh,mimi na yule mdogo wake tu.

    Btw: Ila kama ni jitihada zake sawa,maanke hapo muhimbili utakuta mjanja kafeli halafu mjinga mjinga Darasani kafaulu
     
  12. k

    kela72 Senior Member

    #12
    Dec 14, 2008
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Salama anastahili pongezi sana tu na kumshukuru sana muumba wake kwa kuwa alipofikia na mtoto wa mwenye nchi pia, ilikuonyesha uzalendo wa kweli usiokuwa na kaunafiki itakuwa vizuri sana kama atapangiwa kazi Ileje kulee.... mlimani kituo cha afya hakina umeme, maji ni yakisima magari hayafiki (labda yatembee kiupande-upande) na hiyo kazi aikubali na tutangaziwe tena kuwa kweli JMK mzalendo, kamruhusu mwanae kwenda kule!!
     
  13. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2008
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu umejaribu kutumia upeo wako wa fikra nakupa mwaka mmoja mtapigana nae vikumbo katika miji yenu ya huko ENGLAND na kama si USA any way apewe hongera mtoto na mzazi kwa kufikia alipofikia mungu afungulie milango mizuri ya ufanisi na alisaidie jamii
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Prototype comments from Yo Yo kwa akina dada!
     
  15. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Just hypothetical scenario: Let's say she failed her finals, is there any MUCHS prof. who will dare to disco.. her? My village needs a dentist... we need you!

    Ongera Salama wajina wa mamsapu wangu!!
     
  16. share

    share JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2008
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,418
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Congrats Salama.
     
  17. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Congrats Dr Salama
     
  18. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2008
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    people chat breeze.. Mara kafeli.. jamani! kafeli kivipi, mara ataenda UK na US.. hata akienda mars, mnataka baba yake asimpeleke ili aonekane mzalendo wakati he can afford it... Nimesoma na salama mzizima.. alikuwa mstaarabu sana na mpole. Alifaulu vizuri tu. sio type yakufeli popote ata huo udaktari.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naona mitazamo tofauti hapa kila mtu na lake.Sawa nani anastahili pongezi mtoto au wazazi?
     
  20. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Katika vitu ambavyo JK ameonyesha uzalendo ni hili la watoto kusomea hapa-Ridhiwani: UDSM, Salama Muhimbili. Nitamuone JK mzalendo zaidi kama watoto hawa hawatakuwa wamepewa mkopo wa 100% na Mzalendo zaidi na zaidi kama amewasomesha mwenyewe.
     
Loading...