Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa ghadafi, SEIF AL ISLAM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bulah, Aug 23, 2011.

  1. B

    Bulah JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa ghadafi hajakamatwa na waasi, kajitokeza na kasema bado anapambana. Vyombo vya habari vilidanganya. Chanzo Al-jezr.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Hajakamatwa kivip bana,...kakamatwa na kaongea na vyombo vy ahabari,....source rt
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    alikamatwa lakini alichomoka kwenye mazingira tatanishi
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo habari inatakiwa kuwa "mtoto wa Ghadafi atoroka" au sio?

    When it come to the middle east - Al Jazeera remains to be a credible source.
     
  5. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Me navyo dhani huyo dogo aliwatoroka hao jamaaa,

    Ila tukubali tusikubali Tripoli kwa jinsi Ghaddafi alivyokuwa akijigamba nimeamni kuwa hata hapo Tripoli anawatu wachache sana hapo wanaomuunga mkono kama waasi wameweza kuingia duuuuh hiyo tayari imekula kwake, Nadhani mwakumbuka Ivory Coast ilivyo kuwa sasa ndivyo itakavyo kuwa kwa Ghaddafi na wanae.

    Nilimwona Seif kwa Al-jazeera anajigamba lakini kwa hali ile inaonyesha dhahili walikuwa kwa kambi ya kupigana na kujificha na uwoga mkubwa mbona alikuwa akiongelea kwa Gari kama Tripoli ni Safe ???????
     
  6. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ghadafi aliiingia kwa nguvu madarakani nae anatoka kwa nguvu.

    Haya Mapinduzi yaliyoanzia kwa wenzetu nahisi harufu yake kuingia hapa Tanzania. Hili litatokea pale ambapo gape la matajiri na maskini linapoongezeka kila siku. Kuna siku hiki kizazi cha sasa kitaanza kujitoa muhanga kwa ajili ya manufaa ya kizazi kijacho.
     
  7. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wametangaza mara mbili kuwa NATO imemuua mtoto mwingine wa Ghadafi Basi Tufanye walimuua halafu kafufuka mara mbili. Acheni kudanganywa waasi wanaonja JOTO ya jiwe waliingia wenyewe kwenye mtego vita bado mbichi. Hata BBC wamekiri hili
     
  8. M

    Madaraka Amani Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WAtu lazima muelewe wana habari ni binadamu wana utashi na matamanio mara nyingi wamekuwa wanatoa taarifa za uongo na kuwasababishia watu kufanya maamuzi yasiyokuwa sahihi. Mfano halisi ni jinsi wana habari wetu walivyolipamba suala la kikombe cha babu Loliondo na matokeo yake watu Vyombo vya magharibi nao walianza kuongopa zamani mwanzo kabisa wa machuko huko Libya. Watanzania kuweni makini na taarifa za wandishi na mara kwa mara tegemea zaidi analysis unayofanya mwenyewe.
     
Loading...