Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Gaddafi na hawara wake watembelea Tanzania

Discussion in 'International Forum' started by Askari Kanzu, Mar 6, 2011.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa Gaddafi na hawara wake watembelea Tanzania
    saadi-gaddafi-and-dafinka.jpg
    Saadi Gaddafi akiwa kwenye pozi na hawara wake Dafinka Mircheva kwenye mbuga za wanyama TZ

    ...Baada ya miaka miwili (2006), Dafinka na Saadi walitembelea mbuga za wanyama Tanzania kwa muda wa wiki moja. Walikaa kwenye hoteli ya bei mbaya (paundi 600 kwa usiku mmoja). Dafinka anasimulia kwamba Saadi "aliua swala mmoja. Nakumbukuka aliniuliza mnyama gani anafaa kwa mflame? Saadi alijiona yeye ni kama mtoto wa mfalme." Ni katika safari hii ambapo picha ya wapenzi hao wawili walipiga wakiwa pamoja.

    Dafinka anaelezea zaidi kwamba Saadi alikuwa hapendi kupigwa picha (kufotolewa). "Vile vile alichukia sana alipoulizwa maswali kuhusu baba yake (mzee Gaddafi). Alitegemea mihela toka kwa baba yake kwa hiyo hakupenda kumsema vibaya. Kuna wakati mke wake alikuja kumtembela Paris. Saadi alimpangia mke wake chumba kwenye hoteli moja wakati yeye (Saadi) na mimi tulikula uroda kwenye hoteli nyingine," anaeleza Dafinka.

    Pata uhondo wote hapa!
    Tafsiri: Kwa hisani ya Askari Kanzu (JF)
     
  2. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ya kweli haya au ndo kuongeza habari JF siku ipite. hata hivyo asante kutupa hiyo habari
     
  3. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huu sio udaku. Ni stori yenye chanzo cha uhakika! Angalia Dafinka alivyokula pozi la kiwizi-wizi. Hata ingekuwa ni wewe ungetokwa na udenda wa fisi!

    [​IMG]

    Hii picha inamuonyesha Saadi akiwa mawindoni TZ

    [​IMG]
     
Loading...