Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa ajabu huko nzega.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Senator p, Nov 9, 2011.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijapata kuona,kuna mtoto yuko nzega ana umri wa miezi saba,cha kushangaza huwa alali mpka kuwe na kelele zwe za redio au umpeleke baa,sasa kwa bahat mbya jana kaugua alvyolekwa hosptal kulazwa hajalala.Ikabid kununua cm ya kichina na kumwekea headphone.Manes wameishamchoka kwa masaa 2.
     
  2. GABOO

    GABOO Senior Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mama yake aliyvo kuwa na mimba alikuwa anashinda disko.lol
     
  3. S

    Stigliz Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gud!Huyo anaafadhali kuna mchina ana miaka 13 tangu udogo wake yeye ni wakucheka tu!
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wamuite chinese 4n
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,133
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ndio madhara ya kwenda disco ukiwa mja mzito.
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mda si mrefu kataanza kudai Valuer.!
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nakuja muda si mrefu
     
  8. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama mtoto anatakiwa afungue 'kilabu' nyumbani ili kuepuka kero za hako KAMBUMBUMBU,wewe ni baba wa mtt nn!!
     
  9. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili jina nililipeza tangu enzi za secondary! (chinchila) kumbe ni jina la mtu? Lol!
     
  10. S

    Senator p JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulijuaje?
     
  11. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi mwanangu wa miaka mitatu wa kiume, tv isipocheza miziki ya bongoflavor hakukaliki ndani. Tumeamua kujaza CD za nyimbo hizo kibao ndani. Ndo kizazi cha dotcom hicho!
     
Loading...