Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto Azinduka Kutoka Mahututi na Kuanza Kuimba 'Mamma Mia'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 28, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mtoto Azinduka Kutoka Mahututi na Kuanza Kuimba 'Mamma Mia'


    Mtoto Layla Townsey Wednesday, May 27, 2009 1:42 AM
    Mtoto wa miaka mitatu nchini Uingereza ambaye alikuwa mahututi katika kitengo maalumu akipumua kwa kutumia mashine aliwashangaza madaktari na wazazi wake waliokuwa wakihesabu masaa wakijua muda wowote anaaga dunia pale alipozinduka na kuanza kuimba wimbo wa Abba unaoitwa 'Mamma Mia'.
    Mtoto Layla Townsey aliugua ugonjwa wa homa ya uti wa mgongo (meningitis) na baadae akapatwa na shambulio la moyo lililomfanya azimie na kuzinduka mara kwa mara na baadae kupoteza fahamu kabisa na kulazwa chumba cha watu mahututi.

    Awali kabla ya siku hiyo mama yake Layla, Katy mwenye umri wa miaka 23 aliona kipele kikubwa kwenye mguu wake na kuamua kumpeleka Layla kwa dokta ambaye alisema kipele hicho kilikuwa ni kipele kilichotokana na joto.

    Lakini baada ya mtoto huyo kurudi nyumbani na kuanza kujisikia vibaya huku akiongea vitu vya ajabu ajabu, mama yake aliona kwamba hapa kutakuwa na tatizo na kuamua kumwahisha hospitali.

    Masaa mawili baada ya kufikishwa hospitali, Layla alikumbwa na shambulio la moyo, alipoteza fahamu kabisa na kuanza kupumua kwa kutumia mashine.

    "Tuliambiwa tumpe busu la mwisho kabla mashine za kumsaidia kuishi hazijazimwa, lilikuwa tukio la huzuni sana" alisema mama yake Layla.

    Layla aliondolewa kwenye mashine za kumsaidia kuishi na kupunguziwa madawa aliyokuwa akipewa awali, madaktari wakiwa hawana matumaini ya mtoto huyo kupona wakijua atafariki dakika yoyote.

    Lakini cha ajabu Layla alizinduka siku tano baada ya mashine hizo kuzimwa na kuanza kuimba wimbo wa kundi la muziki la ABBA unaoitwa "Mamma Mia".

    "Ulikuwa ni kama muujiza, alijifunza maneno ya wimbo huu baada ya kuangalia filamu ya Mamma Mia" alisema mama wa mtoto huyo.

    Mtoto Layla anaendelea vizuri hivi sasa akiwa na mama yake kwenye nyumba yao iliyopo mashariki mwa London
     
  2. Y

    YesSir Senior Member

    #2
    May 28, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha nzuri kusikia
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    yessir kuna mada ya mbona hii forums..mi nakusapoti kabisa naona bora tuendelee kusoma zao wanazotuma..na hata nikijaribu ku comment pale inakuwa deleted..
     
  4. Y

    YesSir Senior Member

    #4
    May 28, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DAH! nashukuru mkuu..ila kama hata kucomment inakua deleted sasa huo ni ufisadi na udikteta.anyways hamna tatizo. tumeelewana
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    wasije kutu burrrrrrrrrrrn ila ya moyoni tuyaseme
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Dah! Inaweza kuwa mpango wa Mungu kuthibitisha yeye ni kiboko kuliko madaktari. Mungu apewe sifa
     
  7. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yah ili wale waliokuwa na mashaka kwamba yeye ni kiboko wapate uthibitisho.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa hapo Mungu anaingiaje wajameni?
     
  9. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yaani kuna mambo mengine yanatokea huwezi kuamini...MIUJIZA YA MUNGU
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    abduhalim mungu anaingia kama ukiwa ndani yake else ni vigumu kujua haya........
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Post zangu ni ngumu sana kueleweka..lol
     
  12. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    amen.
     
Loading...