Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto akiri kubakwa akilipiwa kuona video

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 7, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kwa wale wazazi wenye mapenzi mema na watoto wao
    kwa watanzania mnaoishi tanki bovu karibu na ukuta wa mboma
    kuna katoto kamekutwa na alfu kumi kana miaka 11,ka kike
    baba na mama walikufa na ugonjwa wetu bahati mbaya naycho kanatumia
    dawa zetu..akiwa na hela kumbe alianza kuwa na 500 nyumban wakimuliza
    anadai kapewa na mama nanii...mara buku akawa ana buku 2000 akafia 3000
    kama mnavyojua maisha yetu duni ya watanzania badala y kufwatilia mama mlezi
    akichukua anakaa kimya.. majuzi kaja mjomba mtu akashanga mbona kila akirudi ana pesa
    hamad leo kaingia na alfu kumi wazazi wanakichapa ndg ikabidi niingilie maana akuficha kitu anadai kuna kaka mkubwa anamlipiaga kiingilio kuangalia picha ni hapa karibu na kwa mboma
    ttukawaambia jamani amesema kila kitu mnataka nini...akuacha hapo akataja watoto kama watatu ambao huyo mzee kijana alikuwa akiwalipia na kwend nao kichakani baada ya picha
    nikaona wazazi tulinde watoto wetu jamani ninavyoangaika na mama wattoto kumbembeleza mtoto anyonye hivi fedhuli anakuja kuwamaliza kwa 500/1000

    MKUU WA MKOA TUANGALIEN HIZI SEHEMU ZA KUONYESHA MAPICHA ZINAWAMALIZA
    IMAGINE HUYU MTOTO ANATUMIA DAWA ZA UKIMWI...AMETAJA WENZAKE WATATU AMBAO NAANDIKA WANAENDEEELEA KULA KICHAPO MMOJA KAKIRI MMOJA BADO
    SASA NAO HAWA HUJUI WAMETEMBEA NA MZEE KAVU AMA LAH............MUNGU UTUOKOE

    NI REHEMA ZA AGAPE TU NDIO ZITAKAZOTULINDA JAMAN
     
  2. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #2
    May 7, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh kweli dunia imekwisha aisee, duh! Kuna haja ya kuzuia vitu kama hivyo ila sasa vitoto navyo siku hizi vina tamaa sana, maana vinajua pesa kama nini. Nafikiri wazazi inabidi kuwa karibu sana na watoto ,maaana mibazazi isiyo na haya itawamaliza vijana wetu. Hilo babu na lilaniiwe kabisaaaa,!
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    TOBaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    May 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Badala ya kusikitika, mnatakiwa kwenda kutoa taarifa polisi mara moja ili huyo mtu atiwe pingu.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    mwana kijiji
    wamembana amesema anakuja tu kwenye picha ajui anapoishi ,...labda tuombe asitonywe else
    ni hadithi na na uhakika anaweza kuwatumia watoto wa jiran kumtoa yule mtoto maskini ukimwona amevimba tumbo
    na madawa yetu lakini watu wana p.........................z hivyo hiyvo kizazi cha laana hiki
     
Loading...