Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto afa akinywa viloba vya konyagi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIQO, Apr 2, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mtoto Fatma Omary 7yrs amekunywa viloba 9 vya konyagi. Tukio limetokea Tanga.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kapewa na nani?
     
  3. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    Sijuhi kwanini watoto hupenda radha ya pombe? Dawa hasa syrup hata kama ni tamu watoto huwa hawapendi, jaribu kumpa konyagi mtoto mwenye umri wa miezi 6 uone anavyotabasamu
     
  4. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh mkuu hiyo ya mtoto wa miezi 6 ushawahi kujaibu nn? dah umenichekesha sana
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loh! walizowea kumpa tangu mdogo au ?
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    aliiba viroba hivyo dukani kwa wazazi wake akajifungia chumbani akaanza kuvinywa kimoja baada ya kingine na alipomaliza akazidiwa.
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Nimesikia radioni mama ana kiduka anauza na pombe za kienyeji huyo mama alimwacha huyo binti nyumbani kumbe akatoroka na kuingia dukani na kuchana kiloba cha kwanza na kunywa kisha akaendelea kugida mpaka tisa mama alipo fika kakuta mtoto yupo hoi ameshika kiloba kimoja akajaribu kumnywesha maziwa lakini wapi.
     
Loading...