Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtima...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by aikaruwa1983, Jan 11, 2012.

  1. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    helo Jf hivi hivi hii kitu mtima katika mwili wa binadamu unapatikana sehemu gani?
    pia ni mfupa, mshipa au msuli coz ni kawaida mtu kusema yule dada kautikisa mtima wangu!!!!
    msaada wa ufafanuzi.....
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    google!!!
     
  3. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    google haina jibu rasmi bt here nitalipata!!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mtima ni mchanganyiko wa nyama, mfupa na mishipa ya damu ambao ukimuoda dada ana kanga ndembe unatikisika.
    Kutisika huko husababisha tetemeko la mwili ambalo hupimwa kwa richeti scale za maneno ya mwanamme toward the said mwanamke.

    Wakati mwingine tetemeko hilo husababisha kuwamgika kwa lava juu ya milima ya mwanamke.
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mhhh nimetoka kapa
     
  6. JS

    JS JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtima ni moyo.....ni neno la kiganda mara nyingi kwenye nyimbo zao nasikia wanasema "mtima wange" ambao ni moyo wangu.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuelewa hadi uwe umesoma kispaniola
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sio kiganda tu hata hapa TZ baadhi ya kabila neno mtima humaanisha moyo, mfano wahehe.
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mtima=moyo. Nalog off
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kumbe wengine sijui tunaishi dunia ya wapi?!!
     
Loading...