Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtikila azua balaa, asambaza waraka,yuko chini ya ulinzi wa polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Apr 17, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    MCHUNGAJI Christopher Mtikila anashikliwa katika kituo kikuu cha jeshi la polisi kwa kilichodaiwa kuwa ni anavunjisha amani ya nchi, kwa kusambaza waraka unaomkashifu Rais Kikwete. Mtikili ambaye pia ni MWenyekiti wa chama cha DP alikamatwa nyumbani kwake Mikocheni jijini Dar es Salaam majira yan asubuhi na askari

    Kamanda wa Kanda Maalum ya Dar es Salaam alisema Mtikila alikamatwa kwa tuhuma za kusambaza waraka wa uchochezi wa udini dhidi ya Rais Jakaya Kikwete.

    Alisema Mtikila anadaiwa kusambaza waraka huo unaomhusisha Rais Kikwete katika mpango wa kuuangamiza Ukristo nchini.

    Baadhi ya maneno yanayodaiwa kuandikwa katika waraka huo ni pamoja na ``dunia imeusikia mpango wa hatari wa Kikwete, wa kuingiza katika mfumo wa sheria wa nchi yetu siyo tu mahakama ya kadhi ,bali na 'sheria' za kiislam.’’

    Ilidaiwa kuwa mtikila ameandaa kitabu cha kumkashifu Rais na tayari jana mpango huo ulishagundulika na jeshi hilo kwa kusambaza waraka huo.


    Hata hivyo jeshi hilo limeahidi waandishi wa habari kuwa taarifa kamili kuhusiana na tukio hilo litawajulisha.

    http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=4361138&&Cat=1
     
Loading...