Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtenda Akijitenda...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by X-PASTER, Aug 17, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Siku moja mume aliwasili nyumbani akiwa na habari ya kusikitisha kwa mke wake ...!

    Mume: Mke wangu, nimepokea simu, kuwa mama amefariki dunia. Tafadhali jitayarishe ili tupitie na sokoni ili kununua mahitaji kwa ajili ya mazishi. Tafadhali andika orodha ya vitu na kisha tunaweza kwenda.

    Mke: Orodha si muhimu sana, tutaweza kununua tu, kilo tano za Maharage na Unga wa mahindi kilo tatu na nazi mbili za kupikia.

    Mume: Eeh! Hivyo vitu kweli vitatosha!?

    Mke:
    Vitatosha tu mume wangu, hakuna haja ya kupoteza fedha, bila shaka vitatosha tu, wala usiwe na wasiwasi.

    (Wakaondoka na kupitia sokoni na kununua Maharage Kg 5, Unga wa mahindi Kg 3 na nazi 2 za kupikia. Mume akauliza tena kama vile vitu vitatosha, mke wake akasisitiza kuwa hakuna sababu ya kupoteza fedha kwenye mazishi. Safari ya kuelekea msibani ikaanza.... Lakini badala ya kuelekea kijijini kwa mama yake mzazi mume, wakawa wanaelekea njia ya kwa mama wa mkewe...!)

    Mke: Mume wangu, umepotea njia, uku tunapokwenda si kijijini kwa mama yako mzazi aliyefariki, ni kijijini kwa mama yangu...!

    Mume: Hapana sijakosea njia, aliyefariki ni mama yetu, ambaye ni mama yako mzazi.

    Mke (akiwa amepigwa na pumbao na kilio cha kwikwi): Lakini mume wangu, chakula tulichonunua, hakiwezi kutosha, bora turudi tukanunue vitu zaidi!

    Mume: Hapana! Mimi nilikuuliza zaidi ya mara tatu kama vitu vitatosha, ukasema "Ndio" na hakuna haja ya kupoteza pesa! so we are not going back!

    Uchoyo ni adui wa Nafsi... Tuwapende Wazazi wa wenzetu kama vile tunavyo wapenda wazazi wetu!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Mtenda akijitenda. I like that.
     
  3. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    ha ha haaaa...kweli hapa mtenda alijitenda duh!!, ila hizi zipo sana kwenye jamii zetu!!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Uchoyo sio ishu....ila kuna watu wasio na shukurani.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mwalimu.............. safi sana, mtenda akijitenda
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hizi jamii zetu zina mambo kweli kweli. Mioyo na kuta zingekuwa zinaonge, na yaliyopo moyoni yangekuwa yanaandikwa usoni, tungekimbiana haswaa!
     
  7. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya mambo yapo kabisa,kuna watu ni wachoyo na roho mbaya sana,sasa huyo mwanamke,roho yake mbaya ilikula kwake.somo hilo.
     
  8. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ehe,Haya!
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    uchoyo ni nyeti kulichambua kwa sabau hata asiyetoa shukrani naye ni mchoyo tu............................wa kutambua mema aliyotendewa...
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa...sasa je mchoyo wa shukrani aendelee kupewa au nae awiwe uchoyo?!
     
  11. G

    Gde.com New Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh hii ni hatar sana...uchoyo si mzuri
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Boaring
     
  13. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mla mla kwao
     
  14. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uchoyo noumaaaaa funda moja limemuumbua
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nzuri....
     
Loading...