Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtei amefilisika kimawazo - Zitto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Apr 10, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mbunge wa Kigoma Kaskazini-CDM amesema Mzee Edwin Mtei amefilisika kimawazo kwa kauli yake kwamba tume ya Katiba ina Waislam wengi kuliko wakristo.

    Source:JAMBO LEO.
     
  2. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna kesi ama ipo, Madaktari wameweka ka loop hole cha kupata rushwa kwenye riport yao, wakipewa tu wanamalizia maelezo yaliyobaki!
     
  3. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo!!!
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja kwa herufi kubwa.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nadhani ZITTO kasema ukweli wake, uasisi sidhani kama ni rungu la kuwanyima watu uhuru wa kutoa maoni
     
  6. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    asee...hii thread kina rejao na ritz,watachangia sana ngoja waamke...wapi FF???ila sina imani na gazeti la Jambo Leo laweza kutumika pia kupindisha alichosema Zitto ili kuleta mifarakano.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Zitto omba radhi
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mawazo ya Mtei yaheshimiwe kama mawazo ya mtu mwingine, tusimshambulie sana. Mawazo ya Mtei siyo tamko rasmi
     
  9. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Nasubiri jukwaa lichangamke!
     
  10. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Zitto anaivuruga CDM, au chadema inamvuruga zitto?? Zitto anapanbana na maadui zake ndani ya chadema wasiotaka kuona chama kinatoka minoni mwa wenye malengo maalum!! Mtoeni zitto ili chama chenu kife ili tanzania iendelee kuwa na amani
     
  11. E

    EGPTIAN Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We umechanganyikiwa? Mtei ndio anatakiwa aombe msamaha kwa pumba zake!
     
  12. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sio siri tena ni wazi kuwa watanzania wanapiga kura kwa misingi ya udin
     
  13. by default

    by default JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee mtei kaona mbali subra yavuta heri jana kuna uzi uliwekwa hapa unamuhusu mze mtei na lowasa,waislam wanafurah wanapoona lowasa ukachomolewa hata uhu sina shaka watu watakapo ongezeka na mawazo mbalimbali utafungiwa .lets go
     
  14. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kaongea na Jambo leo tu au ndo habari na mwandishi wetu
     
  15. B

    Bonny sam New Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiki sio kile chama cha magamba ambacho wanaoruhusiwa kuzungumza ni mwenye kaya tu na vibabu waanzilishi wa TANU, huku kwetu kila mtu ana uhuru wa kuzungumza mawazo yake
     
  16. Boko haram

    Boko haram JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,075
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hayo maneno ya mtei angekuwa kaongea sheikh kuhusu wakristo ungesikia hawa wanapenda udini wasubiri wakale ubwabwa kwa vile ni baba mkwe yanakuwa ni mawazo yake binafsi sasa ndio mtajua udini upo au haupo chafya ikija huwezi izuia
     
  17. E

    EGPTIAN Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni tamko rasmi.Hivi matusi ya Lusinde niyake au ya chama? Ufisadi ni wa Mkapa au lowasa na sio CCM?
     
  18. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wewe una mawazo yapi mbona huchangii umesha ambiwa ni mawazo tu ya mzee halafu habari yenyewe ipo kwenye gazeti moja tuuuuuuu jambo la leo hutalisikia kesho limekaa kimipasho zaidi...
    mimi napendekeza wakuu wa mikoa na wilaya waondolewe hawana faida kwa watz ni kula kodi zetu tu wala sijui wana kazi gani kila siku zaidi ya kuwakilisha chama yaani wanalipwa ruzuku bado wanapokea mishahara serikalini vyeo kibao kote wakihudhuria wanakula posho
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Acha nidhamu ya uwoga kijana makosa yafanywe na Mtei halafu radhi aombe Zitto.
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Sasa mlivyokuwa mnalalamika CCM inawatukana kumbe ni Mwigulu na Lusinde yalikuwa mawazo yao binafsi.
     
Loading...