Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtazamo katika degree

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nuba, Jul 4, 2011.

  1. N

    Nuba Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa imefika wakati ambao hakuna tofauti ya degree na certificate, leaving certificate hasa tukiangalia kudhalilishwa kwa wanafunzi udom. wazee wameanikwa kama mishikaki juani siku 2 nzima. wanachokidai ni haki zao kabisa.
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hii ndo tanzania mkuu
     
  3. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,402
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nchi ishauzwa hii! Tembea mwendo wa fedha! Msomi hana thamani kabisa katika Kanaani hii. Wathamani kwao ni Wanasiasa waliopo madarakani, familia na washarika wao. Je wewe, Mimi na Yule tunaletu lipi? Ndo maana hata Wataaluma na Wataalamu waliosomeshwa kwa kodi, Maziwa na Asali ya Kaanani yetu ni WATUMWA, WAHANGA NA YATIMA. wa viongozi wa Nchii. Inauma, inakera na inatia husira zaidi ya kusimulia. Chukua hatua stahili katika nafasi uliopo!
     
Loading...