Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania wa kawaida.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, May 3, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    siku hizi nalisikia hili neno sana, hasa katika tv na radio, kwa mfano utasikia; mtanzania wa kawaida hafaidiki na madini ya nchi yake.......wakuu naomba ufafanuzi kidogo, mtanzania wa kawaida ni yupi??? na ambaye si wa kawaida ni yupi???
     
  2. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikiri wanamaanisha walala hoi au wadanganyika au wanaamanisha average citizen kama mm
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanamaanisha watanzania walio wengi. period.
    Lakn, ni watanzania wote wanaoishi chini ya dola moja kwa siku, ambapo ndio wanao'constitute zaidi ya Asilimia 85 ya waTZ!
     
  4. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanamaanisha watanzania masikini ambao ndio wengi zaidi. Ni kweli watanzania wanaozunguka migodi hawafaidiki na masilimali hizo. Wageni ndio wanaofaidi rasilimali tulizojaliiwa na Mwenyez Mungu
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Wanakusudia Mtanzania wa wastani? Maana ukiniambia "Mtanzania wa kawaida" nitategemea huyo asiye wa kawaida awe na miguu mitatu au kitu kama hicho kisicho cha kawaida.
     
  6. j

    jingoist Member

    #6
    May 3, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana maana kuna watanzania wa kawaida na wasio wa kawaida...simpo!
     
  7. a

    ashura Member

    #7
    May 3, 2010
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello to everybody over there!
    next time when i get a chance i will be in the chat room to join with wanajamii.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni next tym gani tena unayosema, wakati tayari ushaingia?...
    Karibu lakini, japo umepitia mlango wa uani!
     
Loading...