Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtandao wa tiGO badilikeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Seekype, Sep 30, 2010.

  1. S

    Seekype Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimekua nteja mzuri sana wa tigo kwa miaka kama nane hivi tangu nipo shule hadi nafanya kazi na kuanza familia.

    It was reasonably cheap kwa kweli for all those years and maybe it still is. Ila jamani tangu juzi ifikapo saa 11 jioni au hata mida ya mchana lunch time utaona network ipo jammed. Ukipiga simu Tigo to Tigo haziendi, Message haziendi hata vocha haiingii.

    I hate Tigo imenikosesha dili la maana because someone couldnt reach me. na nna uhakika wengii imewagharimu.

    Good bye Tigo mi si mteja wenu tena..

    Cheap is surely expensive
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Don't hate you should always learn to have PLAN B in case PLAN A fails kuna VODA,ZANTEL, ZAIN, SASATEL, TTCL,
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Recently wamekuwa na matatizo i asked one of my friend who works there akaniambia ni kweli of lately there has been some problems nilishangaa aliponiambia demand na ongezeko la wateja limekuwa kubwa
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tigo Jirekebisheni haraka.Msikubali kuwapoteza LOYAL CUSTOMERS mliowatafuta kwa gharama.
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tigo Jirekebisheni haraka.Msikubali kuwapoteza LOYAL CUSTOMERS mliowatafuta kwa gharama.
     
  6. S

    Seekype Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Finest..I have plan B....another line..ila sasa kwa sababu tigo ndo line yangu ya kwanza najikuta mtu akitaka contact ndo nampa hiyo namba..I better get rid of it niisahau kabisa akilini.

    Unaweza ukapata shida kubwa simu ikaku-let down maisha yako yote yakabadilika.

    Haya makampuni kama mna-project mtapata wateja zaidi then do something about your capacity. hamna kitu kibaya kama kum-frustrate mteji na kumpoteza..kumrudisha ni ngumu sana
     
  7. m

    muhulo Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afu wakati wenzao wanaongelea almost free internate services wao wanakomaa Tsh1500, hawajui waliowapa umaarufu ni vijana na wanafunzi ambao ndo watumiaji wakubwa wa mtandao. I'm sure kama wataendelea hivi is the matter of time wata poteza soko.
     
  8. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mimi mtando wa tiGo ulishwahi kunicost kama mara mbili hivi.....watu wanakupigia lakini hupatikani na simu yako iko hewani. Na hii kwa TiGO inatokea mara nyingi sana.

    Ikabidi nifanye uamuzi wa kuachana nao na kujiunga na Vodacom......huku naona connection time ni reasonable na pia hakuna drop calls kabisa.

    Naona hata internet cost & speed ni reasonable sana with Vodacom, na hivi Invisible katuwekea mobile version ya jf basi mwendo ni tambarare kabisaaa!!
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo tisa kumi TIGO wana VERY BAD CUSTOMER CARE sijui kwa nini lakini badilikeni
     
Loading...