Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtandao wa Gazeti la Tanzania Daima una virusi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Waberoya, Nov 30, 2008.

  1. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2008
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Kwenu Tanzania daima:

    Ni siku ya sita sasa kila nikifungua mtandao wa Tanzania Daima (Tanzania Daima - Sauti ya Watu) naona una virusi.

    Nimejaribu kompyuta tatu tofauti naona tatizo ni hilohilo, Hili tatizo halikuwepo siku za nyuma.

    Nimeweka hapa hili tangazo hili mrekebishe hilo mkiweza.

    Sijawatumia e-mail moja kwa moja, kwa sababu hakuna e-mail yeyote niliyoishawahi kutuma (kwa miaka 2 sasa) nikajibiwa hata zile nilizotoa information muhimu kabisa.

    Hii sina tatizo nalo nilishaconclude kuwa mna poor customer care!


    waberoya
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mbona kwangu hakuna matata kamanda.Tusubiri maoni ya GT
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2008
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280

    Inawezekana your computer iko 'juu'

    natumia Mcafee, na ofisini antnorton, zote zinaonyesha


    detected as JS/Obfuscated

    detection type trojan

    haikuwa hivi mwanzoni, unajua kirusi cha trojanni normal sasa, na almost antivirus zote zina weza kusafisha, lakini kama mtandao una virus ni alama ya kirusi kingine kibaya zaidi kupita root hiyohiyo( sijui siyo mtaalamu wa kompyuta)!

    na ninakuwa naogopa kufungua kwa sababu hiyohiyo , naona nitumie pc ya ofisini ....si unajua tena fedha za kuungaunga hizi

    asante

    waberoya
     
  4. P

    Paparazi Muwazi JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2008
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama hiyo email ya freemedia wanaitumia. Watumie kwenye daimanews@yahoo.com au mtumie mhariri kupitia absakib@yahoo.com. Kwani web manager wao ni nani? Maana wanachelewa sana ku-update!


    PM
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2008
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Asante sana
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ni kweli hata mimi tatizo hilo nimeliona kama mara mbili nilipofungua "Tanzania daima " system yangu ikanialifu kuwa imedetect kirusi!!
     
  7. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2008
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Watakua hawajalipia domain fee
     
  8. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu kama hufahamu kitu kinazongumzia just chill......Hawajalipia domain fee kwanza ipo offline?Hiyo ipo online ila kuna matatizo wenyewe inabidi waweke sawa.....
     
  9. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2008
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Leo nimejaribu kuingia kwenye tovuti ya gazeti la Tanzania Daima nikakuta bado kuna toleo la tarehe 18 Januari 2009, Jumapili. Kibanda na wenzako, tafadhali tuleze kunani huko? Mmekumbwa na balaa gani?
    Tanzania Daima - Sauti ya Watu
     
  11. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    afadhali wewe hata hiyo umeona mimi sijawahi kuona sura ya Tanzania Daima toka mwezo October 2008, haifunguki kabisa. nimekwenda hata internet bar bila mafanikio.
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nziku,

    Pole sana. Naamini Mr Kibanda (Mhariri wa Tanzania Daima) na timu yake watasikiliza kilio chetu na wengine ambao wanapata shida.
     
  13. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mimi kila nikiattempt kufungua nakumbana na virus !!

    [​IMG]
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    DC

    Umefanya la maana kuulizia,nilihisi nakosea kufungua maana kila siku habari ileile.

    Watusaidie maana wengi tunategemea habari za magazeti yetu kupitia mitandao.
     
  15. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Opaque, mimi walinitesa sana hao Virus wa Tanzania Daima, kila nikiingia walikuwa wanaongezeka. Kukwepa usikutane na hiyo kitu, badala ya kuingia kwa kutumia Tanzania Daima - Sauti ya Watu ongeza " slash" na neno daima iwe Tanzania Daima - Sauti ya Watu hutapata hilo tatizo.

    Ni kweli hawajabadili web toka Jumapili ya tarehe 18/01/2009.
     
  16. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Thanks mkuu Mfumwa. Nimejaribu kuifungua website hiyo huku nikiwa nimeongeza /daima mbele ya link niliyokuwa naitumia, na imefunguka vizuri tu bila alert yoyote ya virus. That's why I like JF !! Ila inabidi jamaa wamuambie webmaster wao awe anaupdate news, lakini sijui, huenda ni swala la kibiashara zaidi!
     
  17. C

    Chuma JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2009
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    washazoea vya Bure!!!....halafu ndio gazeti mbadala!!!...Tunakazi watz ya kupata serious people ktk nchi yetu!!!
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Webmaster wao anaweza kuwa na matatizo kuongeza stori kwenye page lakini kuhusu matatizo ya website nadhani wakulaumiwa ni africaonline kwa sababu nadhani wamefanya mabadiliko ambayo yameleta usumbufu mkubwa. nawafahamu watu kadhaa na taasisi ambazo zimeathirika na mabadiliko yaliyofanywa na africaonline
     
  19. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Je mnatoa tahadhari kuwa Tanzania Daima ina Virus...na tuiepuke kwa sasa?
     
  20. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hello JF

    Kama kuna mtu anawafahamu hawa ma system administrator wa Tanzania Daima - Sauti ya Watu kuna virus kwenye web site yako toka mwanzoni mwa wiki hii...sijui wiki iliyo pita ila kila mara uingiapo kwenye sekunde 8 kabla ya kwenda kwenye tanzania taima kuna virus anakuwa detected aitwai Trojan.maliframe!html...

    Sijui kama wameshapata malalamiko haya...ila kwa kuboresha web yao na kupata wasomaji ni vyema wakashughulikia hili....

    Regards
    Buswelu
     
Loading...