Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtambo wa kwanza wa umeme wawasili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Jul 14, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtambo wa kwanza kati ya ile mitatu iliyoagizwa na serikali kwa ajili ya kuzalisha umeme wa dharura umewasili.Mtambo huu unatumia gesi na una uwezo wa kuzalisha megawatts 34.Matarajio ya serikali ni kupata megawatts 100 baada ya kuwasili na kufungwa kwa mitambo yote mitatu.
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bahati mbaya sana gesi toka songosongo haipo ya kutosha kusukuma mitambo hiyo
     
  3. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi gas wamekuja nayo au na wao tunawanunulia kama tunavyowanunulia IPTL mafuta ya kuendeshea mitambo yao tunawalipa vilevile gharama ya kuweka mitambo yao kwenye aridhi yetu. Sijajua huu mkataba aliuingia Ngeleja au kalamagi. Jamani kesho ijumaa ni bajeti ya ngeleja.
     
  4. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi gas wamekuja nayo au na wao tunawanunulia kama tunavyowanunulia IPTL mafuta ya kuendeshea mitambo yao tunawalipa vilevile gharama ya kuweka mitambo yao kwenye aridhi yetu. Sijajua huu mkataba aliuingia Ngeleja au kalamagi. Jamani kesho ijumaa ni bajeti ya ngeleja.
     
  5. J

    J_Calm Senior Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngeleja hatufai na hatumtaki, miaka mitano dharura haziishi!!!
     
  6. J

    J_Calm Senior Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia Ngeleja mbona huwa ana jibu moja tu! La megawatts 300 mara megawatts kadha Somangafungu,songo songo! Hanaga kingine cha kujibu!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa Mbowe alikuwa anataka tume ya nini, wakati mambo yako wazi kabisa, mitambo ndio hiyo!
     
  8. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Megawat 100 ndiyo suluhisho la matatizo ya umeme? Kweli jamaa kazi imewashinda, that is the problem we have in tz bookish education tanesco kuna watalamu wa kutosha lakini!!
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Eer...aam,tupo katika mchakato wa kuunda tume ya kuchunguza hili suala la upatikanaji gesi songo songo na tutafanya upembuzi yakinifu ili ikibidi tuagiza pia mitambo ya kuzalisha gesi ya dharura itakayotumika kuendesha mitambo ya umeme wa dharura!
     
  10. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hivi majirani zetu wanafanyaje? Kwanini akina Ngeleja wasidese(wasiige) hapo kenya kama ambavyo walikuwa wanadesa mashuleni huh
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    geresha ili mpitishe bajeti
     
  12. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Si ajabu hati hii mitambo inayoletwa sasa hivi ina ufisadi ndani yake pia maana ufisadi ndiyo mishipa ya damu ya hawa watu! Let us wait and see. vKwa kiasi kikubwa procurements zinazofanywa wakati kuna dharura kama hi ya umeme huwa zina loopeholes nyingi za kufisadi kwa kisingizio cha dharura.
     
  13. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Si ajabu hata hii mitambo inayoletwa sasa hivi ina ufisadi ndani yake pia maana ufisadi ndiyo mishipa ya damu ya hawa watu! Let us wait and see. Kwa kiasi kikubwa procurements zinazofanywa wakati kuna dharura kama hi ya umeme huwa zina loopeholes nyingi za kufisadi kwa kisingizio cha dharura.
     
Loading...