Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaji Wangu wa THANKS, wote umepotea.. Hii Hiii iiiiii :(

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by VoiceOfReason, Oct 7, 2011.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh post takriban elfu 5 sijawahi kutoa wala kupokea Thanks hata moja..!!!
    Nilidhani nina mtaji wangu tayari, ukiona hivi unaweza kusema huyu Jamaa ni mchoyo kweli kweli..!!!
    Ngoja nianze kuzunguka na kutafuta mapost ya watu na kumwaga mi-Thanks...

    By the Way Have A Nice Weekend...

    Join Date : 4th November 2010
    Location : Everywhere
    Posts : 5,010
    Thanks0
    Thanked 0 Times in 0 Posts


    Rep Power : 72
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Hawa mods wachakachuzi mno. Kabla ya mwaka 2009 mimi nilikuwa nisha amass Thanks zaidi ya elfu tano. Ghafla bin vruuu zikatoweka! Tukaanza moja tena. Nikajikusanyia zaidi ya elfu tatu! Nazo zimetoweka.

    Kwa sasa sijali tena kwani hazina maana kabisa siku hizi. Watu wanapeana kishikaji. Wewe ukiwe mjombashka wa Afrodenzi akiona umebandika sehemu anakugongea. Hata iwe umeandika kicheko kama hivi (heheheheee au lol) utagongewa.

    Ni upuuzi mtupu.
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu ila mimi zangu nilikuwa nazitoa kweli nikiona kwamba huyu jamaa ameshusha nondo sasa leo nashangaa eti sijawahi kutoa Thanks hata moja (to be precise nimetoa hio moja tu hapo kwako..) sasa kweli si inaonekana mimi ni hard to please yaani sijawahi kuona useful post... Duh kweli this is not fair...,
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Oh tena nisije sahau...saa ingine unakuta hizi thanks zinaombwa kabisa. Wengine utaona wanakumbushia kabisa...ebana mwaflani mbona umesahau kunigongea....teh teh teh....duuuh ama kweli haya ni mapenzi dotcom!
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuanza upya sio ujinga!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ila kuna ukweli ndani yake au kwa vile unazo 11 umejitahidi..
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    nitakuwa nakupa thanks mimi mama yako kila nikuonapo, masharti, vua gamba kwanza.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    si unajua hata mtu akifa anaenda kuzaliwa ktk dunia nyingine upya.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa ni upuuzi mtupu NN, wanasema THANKS zinatolewa kishkaji na wameamua kuanza zero kwa mara ya pili sasa katika kipindi cha miaka miwili, hata LIKES nazo zinatolewa kishkaji lakini wameamua kuziacha! Ni uamuzi ambao hauleweki kabisa.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Mimi ni magamba tena? Toka lini?
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Shhhhh...Bubu usiseme kwa sauti sana. Wasije kusema tunawaonea wivu bure. Eti wivu wa thanks na like. Ngoja nikaflush choo!
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  13. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,909
    Trophy Points: 280
    Ujanja ni kugongeana mpaka tuzirudishe kwenye level yake. Yaani mtu akikugongea na wewe unamgongea. Nakugongea halafu nasubiri yangu!
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hawa jamaaa miyeyusho, mimi nimetoa tamko kama vipi Kwenye profile yangu watoe hiyo kitu thanx nibaki na like tu
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli hata mimi wamenitia uchungu mno
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Oct 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Dena Amsi, hujambo we kigori?

    Nigongee basi ki-thanks na ki-like na mimi nijidai.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    pole sana.
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Unaweza usipate chance ya kuanza upya...!!, just imagine miaka 50 hivi kutoka sasa baada ya kutangulia panapo haki.., watu wanaweza wakasikia kwamba Voice alikuwa mtu poa sana.., wajukuu wakija kuchungulia na kuona huyu jamaa duh post 100,0000 na hajatoa Thanks hata moja ?, kumbe masikini alikuwa na Thanks kama Milioni Tano ambazo zilifutwa wiki kama mbili zilizopita :(
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Oct 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Kaka naona kupotea kwa hizo senksi kumekuuma sana. Wewe potezea tu kwa sababu hazina maana. Watu hata vicheko wanatolea senksi. Mishangao kama "duh" wanatolea senksi. Watu wanaombana hizo senksi. Sasa zina maana gani hizo senksi?

    Wewe zipotezee tu.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nabakia kusoma comments za watu nacheka tu
     
Loading...