Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaa wa Laibon ni Soo!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arsenal, May 14, 2010.

  1. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani kwa wale ambao ni wapenzi wa kupita huu mtaa ili kukwepa foleni kuweni waangalifu mana leo hii rafiki yangu kapita ule mtaa akakuta magari yameshona so since ile njia ni no entry kutokea barabara ya Ali Hassan Mwnyi akaamua kutengeza line ya pili akasogea mpk hatua kama moja tu kuingia Ali hassan mwinyi rd saa ngapi askari asimfate na kumwambia kwamba ana kosa la kutanua!! na adhabu yake ni wiki mbili jela!! basi uku na uku ubishi wapi!! geuza gari break ya kwanza Obey police station kosa kutanua no mjadala ni wiki mbili!! dah!! jamaa kanywea kete kazidiwa yupo angle akaamua kuongea kwa herufi kubwa police wako watatu mwanamke mmoja wakamtoa 70k jamani sio utani leo leo asubuhi akazunguka uhani akachukua ndinga yake kaenda job siku yote imeharibika!!!

    SWALI;

    Hii njia c no entry ukitokea Ali Hassan Mwinyi rd? so kwanini wanakataza two lanes? wakati hakuna gari linaloingia hii njia? zamani ilikuwa ivo yes but not now!!! .....Ma-trafiki tumieni akili basi this time ni rush hours ata wale wanaopita vichochoroni wanasaidia kupunguza mnyororo kwenye main rd mana kila mtu akipita main rd itakuwa balaa.

    kwa wale wasio ijua hii njia ni ile ya ubalozi wa marekani wa zamani karibu na stanbic bank ya pale Ali Hassan Mwinyi rd!!
     
  2. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    penye red huoni jamaa yako ana makosa?
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Ile signpost inachanganya sana kama ile ya Tunisia kuingia Leaders toka AH Road.....technically kwa positioning yake inazuia watokao mjini ku right turn into Laibon na kuruhusu Left turning(from Mwenge) into Laibon na kwa hiyo jamaa alikosea...sasa zilitakiwa ziwe mbili for both entries ndio hapo angejustify kuwa ni one way duo lane kama Samora....lakini nadhani nia ilikuwa ni kuzuia both entries ila uelewa mdogo wa watendaji wetu......sadly hata maua ya barabarani hawajui type ya kupanda...on the same road wamepanda mimea amabyo iko so reach in foliage kiasi cha kuobstruct vision ya upande wa pili na hivo kuwa hatari kwa madereva...hasa ukitaka ku turn around shurti uchunguliechungukie
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh! pole zake, mi ndo huwa nachukuaga number zao za kazi........zile kwenye kofia au bega, badae unadeal nae sawasawa.......wakichukua 70k, ww baadae unatumia 200k anapelekwa masijala, full stop.
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mhh! Polisi wanaweza kukufunga wiki mbili bila kesi? Amepigwa changa "rafiki yako"
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Bongo inawezekana kabisa!
     
  7. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    du nyie Traffic kuweni wasomi alaaa jeshi lipo kisasa nyie mnaleta za enzi hizo au hamuna magari nyie kuweni wastaarabu
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    makofi tafadhali......safi sana kwani hao wengine walikuwa hawana haraka?
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Shavuni au?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Polisi wetu wanaowekwa barabarani ni wale waliofeli kidato cha nne.
    Uwezo wao wa kufikiria ni mdogo sana ndio maana wanavurunda kwa kiasi cha kutisha.
    Ngoja siku moja niwakomoe, ntapita laiboni na gari la pccb, niwaweke wenyewe selo kama wanadhani kule kuna bustani ya maua ridi.
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Maderava hebu acheni ujanjaujanja....wewe unaona wenzako waliopanga foleni ni mabwege sio!
     
  12. k

    kashwagala Senior Member

    #12
    May 14, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hovyooo! hasa ndo nini.Kaeni kwenye foleni,wote tukiwa na haraka tutafika?tubarabara twenyewe ndo hutu!
     
Loading...