Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msosi wa mwaka !

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Dec 7, 2011.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kitu imekaaa vyema kweli. Ni kitamu ! MSOSI BOMBA !.jpg
     
  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    haya mkuu.
    naona hata kutukaribisha hutaki
     
  3. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hapo umekosea hiyo soda! Bora ungeweka juisi ya passion na nanasi ya kutengeneza mwenyewe, sio ya kiwandani.
     
  4. driller

    driller JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kweli asee yani na masoda anakua anakifanya kiwe cha kawaida sana tu..!
     
Loading...