Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...msipotongozwa huwa mnajisikiaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fabinyo, Oct 27, 2011.

  1. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wanawake,hivi huwa mnajisikia wanaume wasipowatongoza?kuna binti rafiki yangu na huwa tunashauriana mengi,amenipa malalamiko na amekuwa na majonzi katika maisha yake, kuwa ni muda sasa,yapata miaka 3 toka ameachana na x wake lakini cha ajabu hakuna mwingine aliyejitokeza hata wa kumdanganya tu kuwa anampenda!anajihisi upweke wa ajabu lakini ndio hivyo tena!!sasa anafikiria kwenda hata kwa wataalamu kwani kama kusali anahisi imefikia kikomo!ana miaka 36 na kwa kweli ni mtafutaji mzuri wa fedha hivyo maisha yake hayamshindi!tumshaurini wadau,afanyaje sasa?
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    binti? At 36? Sio bibi huyo? Ashawahi kuolewa? Ana watoto?
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bora tusaidiane kushangaa B'..kumbe siku hizi 36 ni mabinti??..kweli ukistaajab ya musa!
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha nimecheka kweli 36 ni binti? Mpe pole mwambie asubiri
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kumbe umeona na wewe 36?
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    if she is damn busy na kutafuta pesa, mwanaume gani yuko interested na mtu wa age 36 asiyetaka hata kusocialize? angekuwa anasocialize angeshapata hata wa kumtongoza. Inaonekana huyo hata nyumba za ibada haingii, yeye ni kukimbizana na noti tu.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimeona mpendwa na kustaajab pia lol...
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,087
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    wanawake wote ni girls jamani...
    36 unaweza kumuita a big girl.....
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mie nimeshituka kha?! Halafu mleta thread sijui yuko wapi
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha kweli duniani kuna mambo haya big girl?
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mwambie aje kwangu nimchune.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,087
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    hata wewe ni a big girl....hujui??????
     
  13. JS

    JS JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwambie ajichanganye na watu pesa si kila kitu atashinda kutafuta tu pesa huku umri unasonga.....clock ticking.....tik tok tik tok......
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mbona mko sawa dada Dena?
     
  15. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nachopendea JF hata lugha wanasahihisha,kweli sio binti at that age,wakati naandika nlikuwa fasta kuwahi daladala iliyokuwa inanikaribia
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mie nimemzidi ten yrz bana mie ni mama c msichana
     
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mimi huona sawa tu.angedanganywa angelalamika.mwambie atongoze yeye
     
  18. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hajawahi kuolewa wala kuwa na mtoto bishanga,bila shaka kuna kitu tumwambia baada ya jibu hili
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mie ni Mamayako The Boss
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ahahaaaha,kisukari bana,u r sugar alwayz!!ntampa ujumbe huo
     
Loading...