Mshikaji anaumwa tuna msaidiaje

Mwachiluwi

JF-Expert Member
Mar 10, 2022
17,796
32,148
Hellowa african

Oy najua wewe kidogo una kaelimu kidogo pia ata kazi yako unayofanya hapo hospital najua unaweza nisaidia namna moja au nyingine nilikutana na demu mmoja sasa sikujua kama ana fangasi mdomoni mwake
Tulipeana denda sasa sikuja kugundua baada ya siku mbili nimekuja kugundua nikapata kuwashwa midomo na lips kuwa nyeusi kumbe fangasi nimeenda hospital nikapewa dawa za fangasi lakini zimedunda nimechomwa na sindano wapi ulimi na meno ipo sawa shida ni lips nifanyeje kaka

Msaidieni atasoma hapa comment zenu
 
Hellowa african

Oy najua wewe kidogo una kaelimu kidogo pia ata kazi yako unayofanya hapo hospital najua unaweza nisaidia namna moja au nyingine nilikutana na demu mmoja sasa sikujua kama ana fangasi mdomoni mwake
Tulipeana denda sasa sikuja kugundua baada ya siku mbili nimekuja kugundua nikapata kuwashwa midomo na lips kuwa nyeusi kumbe fangasi nimeenda hospital nikapewa dawa za fangasi lakini zimedunda nimechomwa na sindano wapi ulimi na meno ipo sawa shida ni lips nifanyeje kaka

Msaidieni atasoma hapa comment zenu
Hapo pia waza cold sore or hepes simplex virus na other Sti usiwaze fungas tuu broo na pia upime hiv hivyo muone Dr tuu hapo kuandika dawa hapa haitoshi
 
Nimeshindwa kutafsiri:-

Candidiasis in the mouth, throat, or esophagus is usually treated with antifungal medicine. The treatment for mild to moderate infections in the mouth or throat is usually an antifungal medicine applied to the inside of the mouth for 7 to 14 days. These medications include clotrimazole, miconazole, or nystatin. For severe infections, the most common treatment is fluconazole (an antifungal medication) taken by mouth or through a vein. If patient does not get better after taking fluconazole, healthcare providers may prescribe a different antifungal

 
Mjomba iyo sio fungus s haitopona kw dawa ya fungus iyo ni simplex virus na kama haipo ktk dushe pia itakuja soon, Acyclovir, famciclovir, tafute dawa izo kati ya moja wapo au akipata Arv ameze zinasadia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom