Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa kuanzia mtu mwenye degree jeshi la polisi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Advocate J, Jul 19, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wana jf naomba mnijuze mshahara wa kuanzia mtu mwenye degree jesh la police ?
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,440
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    Sio tofauti na ofisa aliyeajiriwa serikali za mtaa. Ni ile ile 480,000 basic salary
     
  3. K

    Kihorohonjo Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kazi hutangazwa na kuwekwa wazi aina na sifa za mwombaji. Kama anahitajika kamishina wa polisi sifa zake za kielimu na uzoefu zitawekwa. Hivyo mshahara hutegemeana na nafasi na aina ya kazi uliyoomba na kuajiriwa na siyo degree.
     
  4. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ckia utaratibu upo hivi degree huanza na cheo cha assistant inspecta mim nlikuwa nataka kujua assistant inspecta ananzaj
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Laki 9.
     
  6. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Mshahara wa kuanzia mtu wa degree polisi ni kama sh 20000 hivi,kwani utaanza na cheo cha Constebo na waweza kukaa nacho hadi mwaka kabla ya kufikiriwa kwenda kozi ya nyota,kwenda nyota sio automatic hivyo we take kuwa mshahara wa kuanzia ni ule wa constable pamoja na posho ya laki na nusu.Ukimaliza nyota if you are luck after atleast two years of joining the force then mshahara unapanda na kuwa wa Assistant Inspector ambao ni kama 35000 hivi if I am not mistaken.
     
  7. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,075
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 280
    Mbona maendeleo yako mbali kwa hiyo mishahara? Tena sisi wengine hata chuo hatujaanza ndugu wanaonesha wanakusubiri kwa hamu sana
     
  8. C

    Chassarsenal Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi hat akianza na mshahara mdogo hain mbaya coz mishe corrupt kbao.
     
  9. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hahaha ndg
     
  10. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Degree yenyewe hujaanza then unaulzia mshahara,,nyie ndo mtapata frustration baada ya kumalza chuo mtakapoona hamtimiz mlivyokuwa mnafikiri
     
  11. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    makamuzi ,huna adabu kabisa yan wewe umeamua kulumbana na mim kama huna majib kalale so ulete malumbano na mim alaa
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,393
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    laki 5 bila makato
     
  13. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    makamuzi,naona unatumia kichwa kufuga nywele!
     
  14. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ww unatumia nini kufikiri?
     
  15. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    bora unyamaze au omba msamaha alaaa
     
  16. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aisee kule hulipwi kutokana na elimu yako,cheo ndio kinamata!Na vyeo unapandishwa kwa kila baada ya muda fulani.

    Na ukitaka upete uwe na atleast certificate ya laws...mambo yatakua mteremko!
     
  17. C

    C programming JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    degreee za science......millioni 2
    degreee za biashara laki 7
    degree za arts laki tatu na nusu....maelezo zaidi visit website yaoo
     
  18. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    emperor na c programming mmenipa mwanga kidogo
     
  19. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwani umepata div ip form six ili niweze kukushauri vizuri?
     
  20. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Div1 ndg
     
Loading...