Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara vipi wafanyakazi wa serikali??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kaeso, Dec 1, 2011.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah!! madeni yamenizonga na sasa tumeanza mwezi mwingine. Kuna yeyote ana taarifa kwa nini tumecheleweshewa mshahara?? Nasikia wengine wamepata ila sisi hata dalili hakuna, kila unayemuuliza anakuwa mkali...
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poleni watumishi wa umma!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    juzi kuna waliopewa nusu!
    hazina nasikia hakuna kitu
     
  4. k

    kaeso JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni hivyo basi hali ni mbaya.
     
  5. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nasikia mtalipwa January mkuu kwa mshahara wa Mwezi wa Novemba na December. Mnakopwa ili kulipia sherehe za miaka 50 ya uhuru na kulipia maposho ya wabunge na viongozi wakuu serikalini na safari zao za mamtoni vumilia au karibu sekta ya binafsi.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Du ina maana wakina muraaaa hawajalipwa? Wafanyakazi wa wizarani hawajalipwa? Acheni kazi muje sector binafsi mambo hayo hakunaga kwasababu yanajiendesha kibiashara zaidi huko kwenu mnajiendesha kisiasa nendeni mkakope tena CRDB au Stanbic,mara elfu niende kulima kijijini kuliko kufanya kazi sirikalini,mtoto wa msoga kaaribu kila kitu kipindi cha mkapa kila mtu alitaka kufanya kazi sirikalini:::poleni sisi tushapokea tangia tar 24
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    hivi kumbe bado. sijapita huko.
     
  8. M

    Mr. Clean Senior Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wala usipite, kwani kama upo kwa magufuli, wanasema wao watapewa mwaka mpya!
     
  9. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Umeshatoka nmb labda ninyi wa crdb nk ndo mtaendelea kusota kwa siku mbili
     
  10. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    Zikiingia mtaniambia, mimi bado natumia posho niliyodaka kwenye semina ya siku nne tu.
     
  11. k

    kahigwa Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    serikali inaelekea pabaya suala la kutolipa mshara wa wafanyakazi ni kuwafanya waishi maisha magumu
     
  12. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Piga moyo konde kuna mzigo umeingizwa leo wameamua kuchapisha noti ulaya
    CCM Oyeeeeeeeee!
     
  13. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kaka me nishajifia hapa
     
  14. L

    Leliro Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali ina fedha bwana, kama hujapata basi ni compyuter tu ndo iliyokorofisha. Jana watu kama aslimia 70% kutoka halmashauri yetu walipata, ile 30% waliambiwa wasubiri kidogo na watalipiwa dirishani. Fedha ipo, tena nyingi msiwe na wasi wasi
     
  15. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mlipoambiwa wakati wa kampeni 2010 kuchagua magamba ni janga, hamkuamini. Na huo ni mwanzo, makubwa mtayaona tuendako. Wenzenu sasa hivi wanavuana magamba utafikiri hayo magamba matatu ndio yameifikisha hii nchi hapa tulipo.
     
  16. s

    semako Senior Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo CCM Mzalendo jitahidi,kama unalipwa 7,000/=kwa siku ondoka kazini kabla ya muda nenda kasake 7000/=ingine.Serikari haina shukrani utakufa ukasifiwe mazishini.
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kwani serikalini mnazalisha nini?
     
  18. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watumishi wa umma ndiyo wanatumiwa kuichakachua nchi.Onjeni joto kidogo ili tuungane kusaka Tanganyika(haki) yetu
     
  19. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    Posho ya vikao imeisha na salary haijaingia, nifanyeje?
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wafanyakazi wa "Serikali" huwa mnafanya "kazi" gani? Vikao, Semina, Safari, e.t.c - hamstaili kulipwa!!
     
Loading...