Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara tgrsa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by PAFKI, Nov 10, 2011.

  1. P

    PAFKI Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Samahani wana JF naomba mnisaidie mshahara wa ngazi ya TGRS A ni kiasi gani maana napenda nifahamu kabla sijaingia mkataba na mwajiri.nisaidieni nipate maamuzi sahihi.
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Barua yako ya ajira inautaja mshahara huo, isome vizuri.

    Kama huna barua omba nakala ya mkataba usome mapema kabla ya kuusaini. Unaweza kukaa nao hata wiki kabla ya kusaini.
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Watu wengine bwana! Sema kabla hujaomba nafasi ya Mtafiti kwenye Wizara ya Kilimo ilyotangazwa kwenye magazeti tarehe 9/11. Kama ni kwa mwajiri mbona barua hutaja kiwango cha mshahara hujawahi kuajiriwa nini? Any way ni 829,500/=
     
  4. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TGS A au TGRS A.....Kama TGS A huzidi laki 2.
     
  5. P

    PAFKI Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Ndg yangu umelenga vibaya ila naomba kufamu hiyo ni basi au take home?
     
Loading...