Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msemakweli asakwa na polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja, Dec 11, 2011.

  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    KUNA ofisa mwenzetu wa polisi kituo cha Kijitonyama ametumwa na Yuauf Manji amkamate mwanasheria na Mwalimu wa Chuo Kikuu Huria, Kainerugaba Erick Msemakweli, kwa madai kwamba alimuomba rushwa ya Sh Milioni kumi, hatua ambayo sisi katika polisi tumeiona kwamba inalenga kuzima harakati zake za kufichua wizi ulifanywa kupitia kampuni ya Kagoda Agricltural Limited.

    Bahati mbaya sana ni kwamba mtu anayetumiwa na Manji kufanya mambo hayo ana uhusiano mkubwa na Mkurugenzi wetu (DCI), Robert Manumba, lakini mara nyingine mtu huyo hutumia vibaya jina la DCI kwa maslahi binafsi.

    My take: Sasa Tanzania ni nchi pekee ya ajabu maana mtuhimiwa ndiye anatoa amri kwetu tumkamate mtoa taarifa. Hali hii ikiendelea, yale mauaji yaliyopewa jina la "wananchi wenye hasira kali" yatahamia katika ngazi ya juu kama hatua kali dhidi ya watuhumiwa wakuu hazitachukuliwa na wananchi wataamua kuanza kuchukua sheria mkononi. Serikali isipuuze hii hali si nzuri hata kidogo kwa usalama wetu kama Taifa la amani kwa miaka 50 iliyopita.
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Tanzania!kila moja anasauti na kutoa amri!yaana inaenda kama gari isiyokuwa na dreva.
     
  3. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Manji has blank cheque for our leaders even the president.
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tunakokwenda, wananchi lazima watajua jinsi ya kutengeneza na kutumia Molotov cocktail tu!!!
    walahi bilahi nakwambieni.
     
  5. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yusuf ule mchezo wenu wa kununua viongozi haujaacha kaka?mimi ninashida ya mtaji wa biashara Million 25 tuu.
     
  6. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Nchi hii inakuwa kama vile wanyama porini , watu wenye fedha wameiweka serikali mifukoni!! Mfano ni pale Jangwani Beach mtu kajenga na kuziba barabara, wananchi wamepiga kelele halmashauri wamekuja na kuvunja kuta alizozibia barabara lakini kwa jeuri ya pesa jamaa kaziba tena barabara na halmashauri wanamtazama tu!!Hii ni aibu kwa serikali kama raia wanaweza kuvunja sheria na hawachukuliwi hatua.
     
  8. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii si hatari tu kwao ni hatari kwa Usalama wa Nchi, maana watu wakianza kuchukua sheria mkononi kwa watuhumiwa wakubwa kama ilivyo kwa vibaka ndio utakua mwanzo wa kutoweka kwa amani tunayojivunia Afrika nzima. Mungu Ibariki Tanzania, Mungu walaani mafisadi.
     
  9. R

    Rweza Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh!! Kusema ukweli hawa ndugu zetu viongozi wasipokuwa makini mambo siku si nyingi yatakuwa magumu sana.
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    aghrrrrrrrr
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nchi hii Waizi na Majambazi wana influence kubwa kuliko Watakatifu
     
  12. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mahakama imeamuru kitu gani kuhusu Manji na magazeti?

     
  13. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    This is when Rat chases the Cat...
     
  14. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ipo siku Watanzania wataamka na kusema sasa inatosha kwa Dhulumati, sasa inatosha kwa Ufisadi, sasa inatosha kwa Wawekezaji Wezi(katika madini, gesi n.k), sasa inatosha kwa hawa Wahindi Koko kututawala na kuweka mifukoni mwao vyombo vya kutetea haki zetu kama Mahakama n.k. Siku hio ipo inakuja muda si mrefu.
    Mungu ibariki Tanzania
     
  15. C

    Claxane Senior Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni sawa na jangwani beach kuna mtu anajitaa mkoroma anazuia upimaji wa viwanja vya watu. Huyo muhindi atakutana na nguvu ya wananchi na wanajeshi wastaafu kanali. Utapeli umezidi ramani tunayo mpima wa manispaa anabadili wakati ardhi ukweli upo mashamba yamefuta 2004 na wanyeji walikuwepo kabla
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Amani yenyewe imekwisha toweka kwa hali ya mambo inavyokwenda
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hujui kama mazoea hujenga tabia
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Manji utakuja kuumbuka tu muda sio mrefu hata kama mambo yako yana mkono wa Rais au mawaziri kwani siku zote haki itasimama
     
  19. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mahakama imeamuru kitu gani kuhusu Manji na magazeti?

    Mahakama mbalimbali imezuia magazeti ya Dira, MwanaHalisi, Raia Mwema, Mwananchi na Tanzania Daima kutoandika chochote kuhusu Manji kiwe kibaya ama kizuri.
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Mkuu na wewe upo hapo juu kijitonyama kituo cha mabatini? Mia
     
Loading...